วันนี้ไปขัดโคมหน้ามา 2 ข้าง700.- โลตัสเลียบทางดวนรามอินทรา ที่จอดรถ B5. ผมว่าโออยู่นัครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจ้าชาย อสูร, 18 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้ไปขัดโคมหน้ามา 2 ข้าง700.- โลตัสเลียบทางดวนรามอินทรา ที่จอดรถ B5. ผมว่าโออยู่นัครับ

1. ร้านอะไรคับ

2. ผมไปบ่อนแต่ไม่เคยได้สังเกตคับ

3. แพงไปนิดหนึ่งครับ ผมทำมา 500 แถวแจ้งวัฒนะ

4. ผมก็รับทำคับ

โทษทีตอบช้าครับ โลตัสเลียบทางด่วนรามอินทรา ที่จอดรถB5. ผมหาจากในเน็ตอ่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้