ถึง โอ๋ จากประทีป ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย MRC, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    โอ๋ ผมประทีป จำได้ใหม พยายามหาเบอร์โอ๋ แต่หาไม่เจอ
    มีเรื่องปรึกษาหน่อย ขอเบอร์ด้วย หรือจะโทรหาเราก็ได้ 086 309 4200

2. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    โอ๋นี่โอ๋ไหนคับ ระบุด้วยคับ เพราะคลับนี้โอ๋เยอะมาก หุหุหุ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ได้ครับประทีป เดี๋ยวผมโทรไป

โอ๋นี้โว้ย บักหำ.. ว่าแต่ชื่อโอ๋ขับอีโว
    มันก็เยอะเกินไปจริงๆ เปลี่ยนชื่อกันดีเปล่า เอาแนวเกาหลี อินแทรนด์ๆ 555...
    เมื่อวานไป กินข้าวที่ KOREA TOWN มา เจ้าของร้านชาวเกาหลี เค้าจับเด็กเสริฟ์หนุ่มๆภาคอีสานบ้านเฮา แต่งตัว+ทำผม เป็นแทรนด์เกาหลี ดูแล้วมันก็ทำไปได้เนอะเจ้าของร้าน 555...

4. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    ได้คุยแล้วครับ แต่โทรไปพี่เจมส์ยังไม่รับสายเลย เดี๋ยวจะโทรไปเรื่อย ๆ
    รีสอร์ทผมเพิ่งเปิด ถ้าใครสนใจจะมาเที่ยวแบบครอบครัว หรือสังสรรค์ก็ได้นะครับ เพื่อน ๆ กันราคาพิเศษ ระยะทางก็ 200 กม. พอดีจากกรุงเทพฯ ครับ
    รูปใน web http://www.tropicalmagazine.info/ แล้ว click ที่ Boutique Raft Resort, River Kwai ตรงกลาง page

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้