ใครมีไฟหน้าอยากขายบ้างคับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Siwanat Sonjieangkham, 26 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมีไฟหน้าอยากขายบ้างคับ

1. End Rattanapitak

End Rattanapitak Guest

0
    0
    0
    วรจักร หรือติดต่อเพื่อนในครับมีเยอะเลย

2. อยากได้ราคาไม่แพงอ่ะคับ มะมีตังอิอิ

3. เอามือสองหรอครับ ผมมี คู่นึงนะ แต่บอกก่อนนะว่า มือสอง แต่ไม่แตกแน่นอน ขาดแต่ยางครอบมันคู่ละ 750 บาทได้ ถ้าสนใจก็โฟสไว้ในนี้แหละ เดี๋ยวถ้าสนใจจริงๆ ผมลงรูปให้ดู พอดีของผมอยากใส่ไฟเพชร เลยไม่ใช้ของเดิม ไม่เหลืองไม่แตก เน้น ไม่เหลืองไม่แตก

4. สนคับ รอดูรูปอิอิอิ

5. Jate Ne On

Jate Ne On Guest

0
    0
    0
    อาวรูปมายลหน่อยคร๊าบ...เผื่ออาวม่าง

6. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ง่ะ... งั้นผมนั่งจองด้วยอีกหนึ่งที่งับ.

7. รอแล้วรอเล่า เจ้าจะได้ไฟใหม่ใหมน้อ

8. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ภาษาเหนือ เปิ้นว่ามีก่าไฟต๋าเหียก้า? กรั่กๆๆ...

9. กะว่าหนา

10. Bond Comsquare

0
    0
    0
    โห...คนเมืองเหมือนกั๋นกาคับ?

11. Jate Ne On

Jate Ne On Guest

0
    0
    0
    ลองโทรไปเบอร์นี้ครับ เหงเค้าบอกมีอยู่สิงคู่ สอบถามเอาเองนะคับ 0819225088 เก่ง

12. เจียงฮายคับผม

13. Bond Comsquare

0
    0
    0
    บ้านใดครับ? ผมก็ใหญ่ตางเจียงฮายเหมือนกั๋น...

14. แถว ๆ หนองปึ๋งคับ

15. Bond Comsquare

0
    0
    0
    โค๊ะ... บ้ามผ๋มเลยไปแหมน้อย อยู่ตางบ้านป่าอ้อดอนชัย... แป๋งบ้านละไว้บ่าดาย ก๊านขายไปเดือนตี้แล้วนิ...

16. ว่าจะไดนี้ไฟหน้า บะมีไผ๋ขายเลยกะคับ

17. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ของสูมันเป๋นอ่ะหยัง? แตก? ก๊ะว่าหยั่งใด?

18. แตกคับ มีน้ำอยู่ตังในตวย

19. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ผ๋มมีอยู่กู้หนึ่งเหลืองขนาดแต่ดีอยู่เอาไปขัดได้อยู่ครับ...

20. แต้อี้ มันขัดได้ว่า คับ

21. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ขัดได้ก่ะครับ จากต๋าเหลืองจะเป๋นต๋าใสแจงแวงเลยคร๊าบ...

ค่าขัดคู่ละประมาณ600บาทครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้