อยากทราบว่า โช้ค kayaba รุ่น Excel G คุณลักษณะเป็นไงครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย I'm Designer, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
    อยากทราบว่า โช้ค kayaba รุ่น Excel G คุณลักษณะเป็นไงครับ แล้วใช้ดีป่าวครับ
    แล้วนำมาใส่กับสปริงโหลด ยี่ห้อต่างๆ เช่น H&R หรือ สปริงเดิม นี่จะเวืรค์ไหมครับ
    และโช้คยี่ห้อนี้ ถ้าคุณให้ดาวจะให้กี่ดาวอ่ะครับ
    ขอบคุณครับ จะได้ตัดสินใจได้ครับ

2. Daytona

Daytona New Member Member

50
    1
    0
    เป็น Gas ดีกว่า Std หน่อยนึง

3. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
    ขอบคุณครับ

4. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    อยากได้ feel แบบไหนคับ แล้วจะโหลดลงมาเยอะแค่ไหนคับ

5. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    ผมชอบนะครับรุ่นนี้สำหรับใช้งานบนถนนเพราะหนึบกว่าของ std.นิดหน่อย ขับแล้วไม่กระด้างมาก ราคาก็ไม่แพงนัก ผมใส่กับสปริงโหลด eibach ในรถโตโยต้าแป๊ะยิ้ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้