เอารูปรถซิ่งพัทยามาไห้ดูครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย MoN@Pattaya, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MoN@Pattaya

MoN@Pattaya New Member Member

22
    1
    0
    ไม่รู้จะเอาไปอวดไครเลยเอามาไห้ดูนะ

2. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    ตอบ..!

เห็นบ่อยแล้วอะคันนี้เห็นแต่รถแต่ไม่เคยเห็นเจ้าของจอดอยู่หน้าเซียงกงพัทยาเหนือบ่อยๆเครื่อง 4G63 TURBO

3. MoN@Pattaya

MoN@Pattaya New Member Member

22
    1
    0
    ตอนนี้ไม่ได้ไปช่วยเขาขายของแล้วครับ เจ้าของเขาบอกว่าผมหล่อกว่าเลยไม่ไห้ไปขาย อิ อิ

4. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    สงสัยเจ้าของคงขี้เหล่มาก ๆ ๆๆ เลยแน่ ๆ ๆๆ ๆ:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้