ท่านใดพอจะสั่งไฟท้ายแต่ง ของตัวท้ายยาวได้บ้างคับ หรือท่านใดอยากมีแนวร่วมสั่งกันเยอะๆ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Waxit Amphushinee, 23 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่านใดพอจะสั่งไฟท้ายแต่ง ของตัวท้ายยาวได้บ้างคับ หรือท่านใดอยากมีแนวร่วมสั่งกันเยอะๆ ลองหาวิธีและสรุปราคาให้หน่อยนะคับ ว่าชุดล่ะเท่าไหร่ รบกวนพี่ๆน้องๆในคลับด้วยคับ

1. Little Turtle

Little Turtle Guest

0
    0
    0
    เทพมากครับ ตามข่าวด้วยคน

2. Ant Ch

Ant Ch Guest

0
    0
    0
    ท่านลองหาใน EBay ดูนะครับ

3. Bung Eak

Bung Eak Guest

0
    0
    0
  4. Jack Manuswin

Jack Manuswin Guest

0
    0
    0
    สวยมากครับ

5. Sarayuth Saisim

Sarayuth Saisim Guest

0
    0
    0
    น่าสน น่าจะมี คนหามาขายนะ

บ้านเราเคยมีคนใส่แล้วครับ เมื่อประมาณ 5-6 ปีที่แล้ว
    ด้วยราคาที่สูง และเป็นของไต้หวัน เลยไม่มีคนหาซื้อมาใส่กัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้