มีคำถาม มาให้ คิด ครับ ระหว่าง ฮอนด้าแจ้ส กับ นืสัน เผาซ่า ตัวล่าสุด นะครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jit Sunny Onsri, 23 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jit Sunny Onsri

Jit Sunny Onsri Guest

0
    0
    0
    มีคำถาม มาให้ คิด ครับ ระหว่าง ฮอนด้าแจ้ส กับ นืสัน เผาซ่า ตัวล่าสุด นะครับ ใครหน้าจาแรงกว่า เดิมๆ นะ ครับ เพราะอะไร ขอข้อมูลด้วยครับ อิอิ

2. Indy Man

Indy Man Guest

0
    0
    0
    Pulzar แรงกว่าครับ...................................ตัว DIG Turbo นะ :)

3. Jit Sunny Onsri

Jit Sunny Onsri Guest

0
    0
    0
    แต่ไม่ข่อยเห็น มีใคร ออกเอามาขับ เลย นิสัน เผาซ่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้