ฝนตก... ขับขี่ปลอดภัยด้วยนะคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Boonkongdech Indy Phumpitak, 25 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝนตก... ขับขี่ปลอดภัยด้วยนะคับ

1. Pong Nutto ST

Pong Nutto ST Guest

0
    0
    0
    ฝนตกถนนลื่นครับ ใจเย็นๆ

2. สงสัยกำลังไล่cefiro

3. Sky Line

Sky Line Guest

0
    0
    0
    ขอโทดแทนเจ้าของรถด้วยนะคับแล้วผมจะไปตักเตือนเค้าให้คับผม

4. ผมไม่ซีคับ แต่มันอันตรายนะคับ ฝนตก-ขับเร็วด้วย เซฟวิ่งกัน 120 แล้ว แซงซ้ายคันที่ถ่าย ปาดมาขวาคันเขียว คับ

5. อันตรายกับเพื่อนร่วมทาง...จริงๆแบบนี้

6. Sky Line

0
    0
    0
    ผมได้ตักเตือนเค้าไปแล้วนะคับถ้าไม่สบายใจยังไงเอาเฟสเจ้าของรถที่ผมได้นะคับ ในนามตัวแทนของกลุ่มnissan rz-1 thailandขอโทดแทนเค้าด้วยนะคับ เสาร์หน้าที่จะถึงพวกเราชาวrz-1ตั้งใจจะไปร่วมมิตติ้งกับsunny thailandด้วยนะยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ เป็นมิตรกันดีกว่าคับ ขอบคุณคับ :)

7. ขอบคุณครับ

8. เยี่ยมครับ

9. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ยินดีมากๆ ครับ
    ขอเรียนเชิญนะครับ
    Sky Line

10. Sky Line

0
    0
    0
    Cronya N Pompanขอบคุณมากคับพี่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้