ขอสียงพี่น้องภาคเหนือด้วยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nvclub030, 18 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะครับว่าพี่น้องทางภาคเหนือน่าจะมีมิตติ้งกันบ้างนะครับขอเสียงกันหน่อยครับว่าจะมีกันป่าวครับ

pop-ja ถูกใจสิ่งนี้
  2. denny

denny New Member Member

224
    2
    0
    ให้ 1 เสียงครับ แต่ต้องเช็ควันเวลาของแต่ล่ะคนก่อนนะครับ เพราะอาจว่างไม่ตรงกันครับ

3. ขอออกความเห็นหน่อยนะค่ะ..........
    ....ช่วงนี้หนาวววว....น่าจะไปตั้ง..แคมป์กันนะค่ะ....น่าจะสนุกดี.....
    ...แต่ขอเสียงหน่อยว่าจะไปตั้งกันที่ไหน.....อย่างไงก็ช่วงออกความเห็นกันดูนะค่ะ.....

...........................จบข่าว................................................ตุ๊กฟั่นเฟือนรายงาน

4. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    ลูกครึ่งไปได้ป่าว

5. o.lak

o.lak New Member Member

22
    1
    0
    เห็นด้วยค่ะ

6. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    ไปทำบุญเลี้ยงอาหารกลางวันให้เด็กๆกันดีป่าวหรือไม่ก็ไปทำบุญเลี้ยงพระและถวายสังฆทานก็ได้

7. จัดไปอยากให้เสียคับพี่น้อง

8. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ปีใหม่ผมไปเหนือครับผม

9. Pu_Racing

Pu_Racing New Member Member

62
    1
    0
    ก็ดีนะครับ

10. JOHN_PUM

JOHN_PUM New Member Member

115
    2
    0
    ว่าไง ว่า ตาม กัน ครับ ที่ ไหน เมื่อไร บอกด้วย เมา อย่างเดียว

11. nv_lampang

nv_lampang New Member Member

115
    8
    0
    หน้าสนที่ไหนเมื่อไร
    บอกกั๋นพ้องหนา

ลำปางหนา

อิอิอิ ลำปางหนาวมาก

12. nvclub030

1,074
    17
    0
    เข้ามาอัพกันเยอะๆครับและลงความเห็นว่าสมควรจะเป็นวันที่เท่ารัยครับก่อนปีใหม่เป็นยังงัยครับส่วนวันและเวลาค่ยนัดกันอีกที่ครับ

13. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    ผมก็อยู่เหนือเพชรบุรีคับ (ก.ท.ม.) อิอิ แวะมาทักทายคับ แต่ว่า4-8 ธ.ค. ผมไปเหนือคับ เชียงใหม่ กับ ปาย

14. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    สรุปวันเวลามาครับว่าเมื่อไรสถานที่เดี๋ยวจัดให้แล้วค่อยมาประชุมกันอีกที

15. เมื่อวานมีประชุมกันเรื่องนี้นิดๆหน่อยๆ...
    030 บอกว่าอยากจะให้ไปจัดกันที่ใจกลางหรือจุดกึ่งกลางของภาคเหนือกันบาง
    เพื่อให้พี่น้องทางอุตรดิตถ์ขึ้นไปได้มาร่วมกันเยอะๆ....เลยสรุปกันว่าเป็น.....จังหวัดลำปางกันค่ะ....
    เห็นว่าเป็นนำพุร้อนอารายเนี้ยแหละแต่วันเวลายังไม่สรรุปค่ะ...ต้องถามสมาชิกกันก่อน

16. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    วันที่ 3 ผมขึ้นเหนือครับ อิอิ

17. o.lak

o.lak New Member Member

22
    1
    0
    สวัสดีครับพี่ป๊อปมากี่วันครับผมหยุดตั้ง3วันจะได้นัดรวมพลพี่น้องชาวเชียงใหม่สักที

พี่ๆน้องๆครับผมได้หยุด5,6,7ครับ

18. เชียงราย แม่ฮ่องสอนไปเลยครับ ไปปายเล้ยยยย จะไป( คนเดียว )ด้วย
    :D:D:D:D

19. :cry::cry::cry::cry::cry:
    อย่าให้แห้วนะครับงานนี้ฃ
    :sad::sad::sad::sad::sad:จัดมาอย่าให้เสีย

:eek::eek::eek::eek:

20. พี่ๆน้องๆว่าไงกันบ้างค่ะ....มีใครสนใจช่วยออกความคิดเห็นกันหน่อยนะ.....
    รอฟังข่าวคราวอยู่นะ

21. momot66

momot66 New Member Member

33
    10
    0
    ไป อ.ปาย จ.แม่ฮ่องสอน กันป่าวคับ ผมทำงานอยู่ใกล้ๆ กับ ห้วยน้ำดัง..คับ

22. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    ตามด้วยคน

23. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    ทำไมใจเดียวกับทางอุตรดิตถ์เลยใครๆก็อยากจะไป อ.ปาย กันอ่ะครับ

24. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
  25. JOHN_PUM

JOHN_PUM New Member Member

115
    2
    0
    ว่าไปครับไปไหนไปด้วย

26. เอางี้ไหมตาพี่อาร์ท กุมภา ( วาเลนไท คู่ใครคู่มัน ) แม่ฮ่องสอนเลย ไม่หนาวมาก หมอกคงไม่จัด ฟ้าเปิดด้วยนะ ( ผมว่า )

27. denny

denny New Member Member

224
    2
    0
    เชียงใหม่ก็หนาวจัดๆๆ ครับ

28. nvclub030

1,074
    17
    0
    เงียบหายไปไหนกันหมด

29. สรุปกันได้รึยังค่ะ...ว่าไปที่ไหนกันดี......แต่เสียงส่วนใหญ่ไป....อ.ปายกันนะ....
    แต่ขอไปช่วงหนาวจะดีกว่า.....เจ้าของสถานที่ว่าไงกันบ้างค่ะ......อยากมีกิจกรรมให้ชาวคลับกันบ้างอ่ะ...
    ช่วยออกความเห็นกันบ้างนะค่ะพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆน้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

30. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ตามมาดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้