ตำแหน่งสติ๊กเกอร์ vtec dohc ติดตรงไหน

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย focals, 30 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    ขอดูตำแหน่งหน่อยครับ คือผมลองติดดูตรงประตูหลัง
    ตัวแรก เป็น vtec ส่วนคำว่า dohc จะติดตรงบรรทัดล่างเลยหรือเปล่า หรือต้องติดตรงชิดกับคิ้วคับแถวบนคับ แต่ที่เห็นส่วนใหญ่เค้าติดแถวบน มันดูลอยๆ บอกไม่ถูก หรือเป็นตำแหน่งที่ถูกต้องแร้ว:)

2. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    vtec จะอยู่ด้านหลังทั้ง2ข้างนะครับ ลองดูครับ

แก้ไขล่าสุด: 30 ธันวาคม 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้