ถามครับเพื่อเป็นความรู้

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย โตต้าเท่านั้น, 20 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมใช้แต่โตโยต้าไม่ค่อยมีความรู้เรื่องเครื่องฮอนด้า เคยฟังทางวิทยุบ้างเล็กน้อยตอน ดร.โมมาจัดรายการเมื่อหลายปีมาแล้ว เนื่องจากไปดูรถของพี่โก้ที่อู่เลยอยากรู้ครับว่า มันคือเครื่องอะไร แล้วสเปคมันเปนยังไงมั่งครับ ขอบพระคุณครับ

1. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    มันเป็นสูตรผสมของสุดยอดความแรง
    ท่อนล่าง B20
    ท่อนบน B16

เดี๋ยวให้กูรูทางเทคนิคมาเพิ่มเติมดีกว่าคับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ถูกแล้วครับ ท่อนบน B16 ท่อนล่าง B20 แรงม้าน่าจะป่วนเปี้ยนแถวๆ 220+ ถ้าเอาแบบครบๆร่ายยาวครับ โทรมาดีกว่า 081 3577785 golf

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    กูรู ตัวจริงครับ b16+B20+cam Toda A

4. พี่ครับพี่ใช่พี่ที่มาตอนกลางวัน วันเผาพี่โก้ ผมยาวๆแล้วมัดผมด้วยใช่มั้ยครับ ที่เอาขาหมูมาให้ใช่มั้ยครับ

5. ขอบพระคุณพี่ๆทุกท่านครับ แล้วจะโทรหานะครับ

6. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไม่ใช่ครับ พี่ผมยาวๆมัดผมน่าจะอยู่ Prelude ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้