-ขับ MR2 ไปเที่ยวไหน ไกลที่สุด บ้างคับ -

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย อยากจะบินๆไป, 20 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากรู้ ว่า รถ สุดรัก MR2 เพื่อนๆ ขับไปเที่ยวไหน ไกลที่สุด กันบ้างคับ

:cool:

1. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ปากช่องงับ ^^

2. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    จากสุราด ไป ภูเก็ต คับ หลายรอบเลยด้วย

ตอนขึ้นเข ข้ามไป ป่าตอง เสียวดี ทางชันมากๆ

3. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ผมไปเชียงใหม่ ยโสธร(กลับบ้านมา)

หนุกดีนะ

4. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    พัทยาครับ 55....

5. MAI374

MAI374 New Member Member

5
    0
    0
    หัวหินครับ

6. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    ระยอง พัทยา

7. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    อ.ปาย แม่ฮ่องสอนครับ

8. Pp.

Pp. New Member Member

40
    0
    0
    ไปไกลจังเลยครับ คงมุดโค้งมันน่าดูเลย:)

9. PipEz NeKo

192
    1
    0
    อันนี้สุดครับ มันส์มากๆๆๆๆๆ
    เดี๋ยวว่างๆจาเอารูปมาลงให้ดูครับ

ผมว่าครั้งหนึ่งในชีวิต ...... ยังไงก้อต้องลองครับ

10. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0

โอววววว
    สุด ๆ เลยพี่ไปป
    ไกลมาาาาก

ค่าน้ำมันทะไหร่ฮะพี่

11. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    ไกลมากคับพี่ไปป์... ใช่ที่ว่าพันกว่าโค้งป่ะฮะ ถ้าใช่ตอนเด็กๆเคยไปกับพ่อ เเทบอ้วก.. งื้อ

12. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    โห........ สุดยอดเลยคับ พี่ไปป์

งั้นเราจัดทริปไปปายกัน...........

ล้อเล่นนะ !!!!!!!!!

13. sw20_turbo

sw20_turbo New Member Member

28
    2
    0
    กาญ ระยอง ชุมพร นครสวรรค์ ครับ ไกลๆกว่านี้ไม่ไหวเหนื่อยอ่ะ

14. PipEz NeKo

192
    1
    0
    ตอนนั้นปีใหม่2550อ่ะ ลิตรละ20ปลายๆมั้งจำไม่ได้

แต่ทั้งทริปวิ่งไป 2000 กว่าโล ค่าน้ำมัน 4 พันกว่าบาทคับ

พอดีไปกับเพื่อน 4 คันอ่ะคับ ถ้าไปคันเดียวคงไม่ไหว ใจไม่กล้า:D:D:D

15. PipEz NeKo

192
    1
    0

มันยังไม่ถึง อ. เมือง แม่ฮ่องสอน อ่ะคับวิน เลยไม่ถึงพันโค้ง

แค่นี้ก้อเหนื่อยแล้วคับ :eek::eek::eek:

16. ccpat

ccpat New Member Member

39
    0
    0
    ไปไกลๆกันทั้งนั้น
    AW11ไปจันทบุรีก็แย่แล้ว กะว่าจะไปให้ถึงเกาะช้างเลย
    แต่ไปกันหลายๆคันนะ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้