ฝากตัวในคลับ Si thailand ด้วยนะครับ ผมน้องไหม่ชื่อตู่นะครับ มีอะไรแนะนำด้วยนะครับผม...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tu Ek Coupe Kaevmuang, 26 พฤศจิกายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากตัวในคลับ Si thailand ด้วยนะครับ ผมน้องไหม่ชื่อตู่นะครับ มีอะไรแนะนำด้วยนะครับผม ยินดีที่รู้จักพี่ๆทุกคนครับ

1. ยินดีต้อนรับครับผม ^_^

2. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    ยินดีจ้าาาา

3. สวัสดีครับพี่ตู่

4. ขอบคุณครับทุกคนครับ

5. Sea ZA

Sea ZA Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อป้อม มีเพื่อนชื่อ เต้ย ก้อง เบส แคน เอส ดี้ ที่ขาดไม่ได้เพื่อนสนิทผมชื่อ เบาหวาน ณ.จานจ่าย ครับ

เสี่ยตู่ สุดหล่อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้