ขอความเห็นหน่อยก๊าบตัวเล็ก

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย ouilimited2, 18 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ouilimited2

ouilimited2 New Member Member

4
    0
    0
    เพื่อนๆพี่ๆ คิดว่าเจ้าตัวเล็ก นี่จะพอเล่นกับmazdaBp1800 โบ พอไหวเป่า ใกล้
    วันจะลองกันและ อยากถามความเห็นพี่ๆเพื่อนซักหน่อยค๊าบ เจ้าตัวเล็ก
    เพื่อนผมทำที่ร้านพี่นงคับ

2. gt-82

gt-82 New Member Member

76
    1
    0
    ตอนนี้เครื่องอะไรครับ ผมว่าถ้า 5e น่าจะไหวนะครับ เอาใจช่วยครับไอ้ตัวเล็ก :)

3. 17pE

17pE New Member Member

138
    0
    0
    ทำรัยมาบ้างอะคับ

4. ouilimited2

4
    0
    0
    ทำเยอะมากคับ บิลยาวเป็นหางว่าวเลย 4+5อะคับ เกียร์เต็ดTRD เห็นว่าพี่นงจะมาดูด้วย

5. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...ขอความแรงจงอยู่กับท่าน....:D

6. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    สู้ๆครับ

7. ouilimited2

4
    0
    0
    วันพรุ่งนี้ตอนดึกๆและคับที่จะลอง ลองกันตรงเส้นตัดใหม่หนะคับสุขาภิบาล1 ขอบคุณคับที่ให้กำลังใจ

8. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    กี่โมง งับ ..... จาไปดูด้วย .... ใช่ เส้นที่ ตัดไป มีนบุรี รึป่าว งับ ..

9. oyosai

oyosai Member VIP

37
    1
    8
    เอาใจช่วยคับ....ส่วนตัวผมคิดว่าสู้ได้ชัวๆคับ
    ยังไงจะรอฟังผลนะคับ

10. ouilimited2

4
    0
    0
    รออยู่นานไม่มาคับผมรอเกือบตี2กว่าจะตี3เข้าบ้านนอนกันและคับ ขอบคุณคร๊าบที่ให้กำลังใจกัน

11. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    เกรียนนน เว้ยยยย ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้