ใครปีใหม่ว่างๆ นัด RCW Meeting ดีกว่า

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Fluid, 20 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    เปิดกระทู้ให้คุณเก่ง

จัด Happy New Year เลย ร้านอาหารที่ไหนก็ได้ เห็นคนเล่นรถมีร้านเจ๋งๆ ในนี้หลายคนนี่นา

เผื่อว่างๆกันไม่มีใคร จัด Happy New YEar Goos Luck by RCW
    เลยดีกว่าม่ะ

ปีนี้ผมไม่ได้ไปไหน เผื่อขอพาครอบครัวไปแรดด้วยบ้าง

หาโต้โผใหญ่ 555

จะมาคอยดู มีเวลาน้อยไปหน่อย ไม่รู้จะได้ไหม

+ SENG + ถูกใจสิ่งนี้
  2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    มีโครงการอยู่เหมือนกัน แต่ช่วงนี้ถึงปีใหม่ เราไม่ว่างเลย

ถ้าจะจัด คงเป็นปีหน้านะ ไม่ได้เป็นงานมิตติ้ง แต่จะเป็นงานครบรอบ ทีเดียวเลย จะแจ้งให้ทราบอีกที ถ้าอย่างเร็วก็ก่อนหน้าฝนนะ

3. โต๊ะโต๋

โต๊ะโต๋ New Member VIP

635
    21
    0
    จัดไป

+ SENG + ถูกใจสิ่งนี้
  4. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ดีครับดี

5. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    จัดไปคับพี่เก่ง

ไม่พลาดแน่

6. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ผมว่าคนคงเยอะแน่ เชื่อสิๆ

:D:D:D

7. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    น่าเสียดาย กะฉลองปีใหม่ พร้อมกลิ่นควันยางซะหน่อย เพื่อเบิ้ลฉลองข้ามปีนิ

จะรอนะครับ คุณเก่ง

8. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ลองดูคับ หรือจานอกรอบกันก่อน ดีคับ

9. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ไปแน่นอน.... :D:D:D

10. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ดีครับแจ้งด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้