มีชุดซ่อมมั๊ยครับ ตัว PD 2ครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย พีรันธร มารังค์, 21 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มีชุดซ่อมมั๊ยครับ ตัว PD 2ครับ

1. ปลายมันสึกครับ มันเกี่ยวกับคุมรอบไม่ได่ใช่มั๊ยครับ

2. ไม่เกียวครับ ปลายไม่สึกหรอกครับมันไม่ได้สัมผัสอะไรเลยตลอดอายุการใช้งานครับมีหน้าที่ระบุจังหวะจุดระเบิดครับไม่ต้องเปลี่ยนยกเว้น ขดลวดเสีย หรือตั้งระยะเขี้ยวเท่านั้น

3. ขอบคุณครับ

4. ครับคุณธนา ยังไงขอเบอร์โทรนะครับ

5. ขอบคุณชมรม Honda 88 ไม่ง้ันยกให้เพื่อนฟรีแล้วครับ อุ่นใจจัง

คุณธนาครับขอเบอร์หน่อยผมสนใจครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้