ใคร เก่ง Dash ช่วยๆๆเข้ามาทีนะ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย Itae_za, 18 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Itae_za

Itae_za Guest

0
    0
    0
    ใครพอจะรู้ราคา หม้อนำdash ตัวยาว ราคาเท่าไร

แล้วท่อลอด ราคาเริ่มต้นเท่าไรจนถึงเท่าไร

ถ้าแดชจะยัดลูก แกรมม่า[RGV] ต้องทำอ่ะไรกับก้านไหม หรือราคาเท่าไร
    การทำเหมือนลูก[Vr]ไหม

2. ลูก VR ก็ไม่ไหวจะบินแล้วพี่ใส่คาบู K~ เหลี่ยม หม้อน้ำโซนิกดีกว่า มีพัดลมไฟฟ้า
    ลูกแกรมไม่ไหวพังไวตีปอกใหม่ ตอนนี้ผมใช้เทน่าอยู่ ก็ไม่ไหวจะบิด คนขับน้ำหนัก 110 วิ่งสุด 300 (รวมตังในกระเป๋า 200)

3. Play Maker

Play Maker Guest

0
    0
    0
    Play Maker

ยัดลูกแกรมม่าได้แต่ต้องใช้คาบูKเหลี่ยมฝาดำดีกว่าเพราะผมทำรถสนามอยู่ ท่อลอดราคาอยู่1800-2500ออยืดก้านซะ2มม

4. Poon_dragster

Poon_dragster New Member Member

3
    0
    0
    แล้วปกติ Dashเดิมนี้ช่วงชักกี่มิลครับขอบคุณครับ

5. golfcyber

golfcyber New Member Member

1
    0
    0
    หม้อน้ำน่าจาม่ายเกินสองพัน

6. narokawayg

narokawayg New Member Member

1,706
    16
    0
    dash เดิมๆ ลูกกว้าง55มิล ชัก 52 มิล คับ

7. ปังปอน

ปังปอน New Member Member

0
    0
    0
    หม้อน้ำ 1350 ที่ศูนย์ ยัดลูกโตก็ตีปลอก(ระวังถ้าไม่ฝีมือปลอกเอียงลูกจะแต่ ไม่สามารถแก้ไขได้ ทิ้งลูกเดียว) ดูเป็นเห็กพิเศษได้ก็จะดี มันลื่นกว่ากันเยอะ อย่างทีตีกันทั่วๆไปมันไม่ค่อยลื่น เนื้อเหล็กคนละเองกันเลย ส่วนราคาจำไม่ได้............ทีมงานเด็กสร้าง_เมืองปักษ์ใต้

8. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    Dash เดิมๆก็วิ่งเเล้ว ไม่ทําเครื่องก็สะใจเเล้ว

9. ขายหม้อน้ำ dash 700บาท

โทรมาละกัน 0849747994 และอะไหล่ dash อีกมาก

10. BIG MAX

BIG MAX New Member Member

25
    0
    0
    จัยเย็นๆๆทำไปเลยๆๆอย่าไปคิดว่าทำเยอะๆๆจะแรงเสมอไปนะ เราเอาแค่วัดฝีมือช่างก้อพอแล้ว แค่ทำลูก VR เต็มบน อะ แล้วไปแข้งกับร้านอื่น ก้อรู้แล้ว ว่าใครเก่ง กว่าอะ

11. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    สมัย 2จังหวะ ผมทำ เสื้อฝา ไฟ ครัช คาบู ท่อ ลูก VR วิ่งอยู่ 13 ต้น.

พูดถึงไม่ต้อง ถึงแกรมม่าหรอก แค่VR ก็ 200 ก่าแล้ว

12. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    ลูกเดิมก็วิ่งแล้วคับ

13. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    L ผม ลูกV50 คาร์บู N-PROเปิดไอดีไอเสียชัก 2 MM.+กล่อง+เกียร์ 1 2 สปริงคลัซส์ ฝาปาด ท่อรีด วิ่ง 200 กว่าๆ เต็งแถวๆลาดกระบัง .....ศิษย์ตา...บาน...

14. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    มาปากน้ำเลยครับมี ls กับแดชวิ่งเทสเล่นกันอยู่หลายคันครับ
    ส่วนมากเป็นรถเด็กเก่าวิรัตน์ปากน้ำครับและก็ตัวขี่เก่าครับ

15. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    ผมเด็ก..เอกเครา..อุดมเดชครับลูกเดิมดันเต็มที่

16. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0

ตา บานนี้วิ่งดีครับ ยอมรับเลย เพื่อนผมเคยเอา เวฟ110ไปทำกับตาบาน สมัยกำลังเข้ายุด 4จังหวะ เอามาเต้ง ดอนเมืองซะด้วยดิ

17. hivigo

2,219
    39
    0
    สนใจบอกได้นะคัยพี่ชายผมเอง.....:D :D :D

18. MaToom

MaToom New Member Member

24
    1
    0
    ทำเสื้อมานิดหน่อยก็วิ่งแล้ว...ไม่ต้องยัดลูกหรอกคับเปลืองน้ำมันอ่ะเหอะๆ

19. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    เดิมแกมม่าปะ:rolleyes: ผมเพื่อนวิรัตน์ปากน้ำ(ใหญ่หมอย):D :D

20. s9015516@hotmail.com

[email protected] New Member Member

2
    0
    0
    ผมขับTZ ลูกแกรมไซส์ 200 คาร์บูเดิมคว้านปาก ไล่นมหนู ปาดฝา เสื้อเปิดพอทไอดีไอเสีย ท่อแดง วิ่งสุดๆอะ มันมาก
    แต่พอใส่ท่อเดิมอั้นมากเครื่องพังเรย แต่คิดว่าเครื่องน่าจะรอรอบมากกว่าแดชหรือแอวนะ
    แต่ปลายไหลยาวอะ คิดแล้วขึ้นจิงๆ

21. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

22. hivigo

2,219
    39
    0
    โหดมากๆๆๆคับ

23. ตอบกระทู้

ท่ายัดลูกแกรมอ่าคับตีงบเลย10000ขึ้นไปไนยจากล่องไฟอีกเรื่องนั่นไม่ห่วงแต่ห่วงตอนมันผังนี่สิมันดูดตัง
    เราแน่นำเลยแค่vrสแตนดาดก็พอบินแล้วคาบูKเหลี่ยมทำชุดบนและล่างก็พอคับกล่องอีกใบก็บินแล้วอ่าคับ
    ตอนนี้ผมขับdash6เกียรตัวใหม่อ่าคับทำแบบผมบอกแค่นี้ก็เด็ดแล้ว

ตอบกระทู้

ท่ายัดลูกแกรมอ่าคับตีงบเลย10000ขึ้นไปไนยจากล่องไฟอีกเรื่องนั่นไม่ห่วงแต่ห่วงตอนมันผังนี่สิมันดูดตัง
    เราแน่นำเลยแค่vrสแตนดาดก็พอบินแล้วคาบูKเหลี่ยมทำชุดบนและล่างก็พอคับกล่องอีกใบก็บินแล้วอ่าคับ
    ตอนนี้ผมขับdash6เกียรตัวใหม่อ่าคับทำแบบผมบอกแค่นี้ก็เด็ดแล้วลืมบอกไปท่อตีอีกใบคับตีท่อลูกvrเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้