++ สวัสดีปีใหม่ . . หยุดยาวนี้มีใครเฝ้าบอร์ดบ้าง ? ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย + SENG +, 19 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ศก.ไม่ดี เลยไม่ได้ไปไหน
    หยุดยาวปีใหม่นี้ มีใครเฝ้าบอร์ดมั่งคับเนี่ย ?

ปล.ถือโอกาสนี้ สวัสดีปีใหม่เลยนะคับ
    ขอให้เฮง ๆ รวย ๆ มีเงินแต่งรถกันทุกท่านนะคร้าบ บ
    :D

2. ผมไม่ได้ไปไหนเลยค๊าฟฟฟฟ

+ SENG + ถูกใจสิ่งนี้
  3. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ผมก้อเฝ้าบอร์ดอ่า ม่ะได้ไปไหนเลย...

4. golfgap374

golfgap374 New Member Member

26
    1
    0
    ผมยังต้องทำงานอยู่เลย:cry:

5. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    สวัสดีปีใหม่คร๊า......(อีก 11 วัน)

ก็ขอหั้ย.....มีความสุขมั๊กมาก.....นะคร๊า

เด๋วปีใหม่นี้ปัยเท่ว อ. ปาย คร๊า ม่ะดั้ยอยู่เฝ้าบอร์ดค่ะ....

ยังไงก็ขอหั้ยทุกคนที่เดินทาง.........เดินทางโดยสวัสดิภาพนะคร๊า

6. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    คาดว่าน่าจะเฝ้าด้วยคน

7. BrabusMania

BrabusMania New Member Privilege

392
    12
    0
    ขออยู่เฝ้าบอร์ดด้วยคน

8. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ไม่ได้ไปไหนเช่นกันคับ

อยู่ที่นี่ทุกปี 5 นาที กด F5 ทีนึง 555+

ปีนี้ มีสอบก่อนปีใหม่อีก เอาไว้ไปเที่ยวหลังปีใหม่คับ อิอิ

สำหรับพี่ๆที่ไปเที่ยวในช่วงปีใหม่ ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพทุกท่านคับ

9. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    ไปก่อนกลับก่อนค่า เชียงใหม่ เชียงราย

ใครไปไหน เดินทางปลอดภัยนะค้า

10. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สวัสดีปีใหม่..ชาว RC WEB ทุกๆท่าน...

ปีใหม่นี้ ขอให้ทุกคน โชคดีมีเงินมีทองใช้เยอะๆและก็ให้มีความสุขตลอดไป :D:D:D

[inwindow=1000]www.watchari.com/wordtime.html [/inwindow]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ธันวาคม 2008
  11. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมก้อไม่ได้ไปไหนเหมือนกันคับ

12. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    อยู่บ้านแหมือนกัน แต่คงไม่ได้เล่น RC WEB งานที่บ้านเยอะคับ เซ็ง:cry:

13. Ice_Breakers

Ice_Breakers Legend (R.I.P.)

40
    1
    0
    นอน อืดดดดดดดดดดดดด อยู่บ้าน งับ

14. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
  15. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    ผมก็อยู่เฝ้าเหมือนกัน...

16. อยากไปเที่ยวปายแต่ไม่มีตังค์....................ขอให้ร่ำให้รวยไร้โรคภัยกันทุกคนครับ................good luck 2009

17. ไม่ได้ไปไหน แต่ก็ไม่ได้เฝ้าบอร์ด ฮือๆๆ หิหิ...

18. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ไม่ได้ไปไหนครับ นอนเฝ้า Racing Forum แล้วก็ RelaX หุหุหุ:D:D:D

19. NUK_GALANT

NUK_GALANT New Member VIP

67
    6
    0
    อยู่ด้วยค้าบบบ

คาดว่าจะไม่ได้ไปไหน

20. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    จัดปาร์ตี้หน้าจอดีก่า ...เฮ้อ...

21. Keng_Type_Z

Keng_Type_Z New Member Member

88
    7
    0
    ทีแรกตั้งใจไว้ว่าจะไปปาย แต่แฟนดันป่วยเป็นไข้เลือดออกซะงั้น

ขอร่วมเฝ้าบอร์ดด้วยคนนะครับ

22. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ว่าจะไปไหว้พระ9วัดที่อยุธยาอ่ะคุณเส็ง

แนะนำให้หน่อยสิ อิอิอิอิอิ

23. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    คิ คิ สงสัยต้องเฝ้าบอร์ดเหมือนกันครับ

ปีใหม่ขอให้มีแต่เรื่องดีเข้ามาในชีวิตครับ

จะทำอะไนก็มีสติ จะได้ไม่เสียสตางค์ 555555555

24. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    ไม่แน่ไม่นอนครับ

แฟนผมและเพื่อนๆ(ของแฟน)จะชวนไป ที่เวิลด์เทรด

เพื่อนสมัยเรียน(มัธยม)จะพาไปฟาร์มนกกระจอกของมันที่สุพรรณ

เพื่อนที่เป็น VR เล่นช่องเดียวกัน ก็ท้าดวล RA2 และ เค้าเตอร์ ที่ร้านเกมส์

แต่ถ้าอยู่บ้านก็เล่นเน็ตก็คงอยู่ตามเว็ป โป๊ อะ

25. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ปีใหม่นอนอยู่บ้านครับ

ไม่กล้าเที่ยว เกรดออกตอนปีใหม่

เดี๋ยวเที่ยวไม่ออก

26. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    ไปขับรถร่อน แถวยุดยาดีก่า ฮิฮิ

27. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ตอบกลับ คุณแจ๊ค และ คุณแนท

ส่งรายละเอียดไปทาง PM ส่วนตัวแล้วนะคับ
    ผมรออยู่ ถ้ามีเวลาแวะมาได้
    :D:D:D

ยินดีมาก ๆ มาเลยคับ รออยู่ ๆ :p:p:p

28. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    เข้าบริษัท เฝ้าร้าน เฮ้อ เซ็ง ...

29. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    อยู่ด้วยคนคับ ไว้จะเอารูปมาฝากคับ

30. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    เฝ้าบอร์ดด้วยคนคับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้