สอบถามผู้เคยใช้ไฟหน้างานไต้หวันครับทรง usa คือไม่มีช่องใส่ไฟหรี่เหมือนของแท้...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Menz GK Mania, 9 ธันวาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Menz GK Mania

Menz GK Mania Guest

0
    0
    0
    สอบถามผู้เคยใช้ไฟหน้างานไต้หวันครับทรง usa คือไม่มีช่องใส่ไฟหรี่เหมือนของแท้ แล้วจะทำยังไงให้มีไฟหรี่ครับ ถามแบบไม่รู้เลยครับ ขอบคุณครับ ปล.รูปค้นจาก Google นะจ๊ะ ...

2. Sun Bonkai

Sun Bonkai Guest

0
    0
    0
    ใส่ไฟเลี้ยว 2 ใส้ ครับ

3. Menz GK Mania

0
    0
    0
    เหมือนไฟท้ายใช่ไหมครับ หรี่เลี้ยว

4. Menz GK Mania

0
    0
    0
    แล้วพอจะชี้เป้าไฟหรี่เลี้ยว ที่เป็นส้มทั้งหมดได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

5. ผมต่อเข้า ไฟเลี้ยวเลยครับ เวลาเปิดไฟหรี่ ไฟเลี้ยวจะติดเป็นไฟหรี่แทน

6. Menz GK Mania

0
    0
    0
    อ่อครับ ขอบคุณครับผม

7. Sun Bonkai

0
    0
    0
    ผมซื้อที่ร้านอะหลั่ย หลอดละ 15 บาท ขั้วหลอดใช้ของดีเเม็กใส่ได้พอดี ที่เหลือตัดต่อสายไฟ เพิ่มครับ

8. Sun Bonkai

0
    0
    0
    บอกที่ร้านซื้อหลอดไฟเลี้ยวสีส้ม สองใส้/สองจุด (บางร้านเรียกเป็นจุด)

9. Menz GK Mania

0
    0
    0
    ครับผมขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้