ตามหาคูเป้สีแดงล้อขาว ที่คาร์ฟูพระรามสี่เมื่อวาน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย EkRedaa, 19 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EkRedaa

EkRedaa Guest

0
    0
    0
    คือ อยากได้ข้อมูลเกี่ยวกับล้อครับใครรู้ตัวว่าไปคาร์ฟูพระราม4เมื่อวานตอนสัก1ทุ่ม รายงานตัวด่วน รถสีแดงล้อขาวๆ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    รถจาร์ยหึ่มเปล่า

3. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ไม่ใช่ รถผม นะ ก่า

แต่เคย เห็น อยู่ สีแดงล้อ ขาว แถวๆ อ่อนนุช

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    รถใครหว่า?

5. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    ช้าไปแล้ว เจ้าของกระทู้เค้าขูดสีไปแล้ว 5555

6. PaN_191

PaN_191 New Member Member

27
    0
    0
    น่าจะรถผมมั้งคับ ใช่ล้อลาย dc2 ป่าวครับ

แนะนำตัวก่อนคับ ชื่อ ป่าน นะคับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

พอดีบ้านแฟนอยู่แถวอ่อนนุชครับเลยไปแถวนั้นทุกวัน:D

เข้ามาดูบอร์ดนี้มานาน แต่ยังไม่มีเวลาไปมิตติ้งสักทีเลย ว่างๆ คงมีโอกาสครับ

7. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    สีแดงแปรดๆ วิ่งแถว พระรามสี่ น่าจะเป็น รถ
    อาจารย์ มหาลัยผมเปล่า
    ล้อ ห้าก้าน สีขาว ขอบ เงา
    17 นิ้ว
    ลิ้นหน้า มูเก้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้