ท่านใดพอรู้จักแหล่งขายอะไหล่TURBO KKKมั่งคับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย sr20det+E30, 19 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sr20det+E30

sr20det+E30 New Member Member

4
    0
    0
    ท่านใดพอรู้จักแหล่งขายอะไหล่TURBO KKKมั่งคับ พอดีผมจะลองโอเวอร์ฮอลล์ K26 ของผมด้วยตัวเอง เลยจะหาซื้อ บู๊ช,แหวน,กันรุน อยู่อ่ะคับ แต่เคยไปถามร้านขายอะไหล่เทอร์โบแถวเชียงกงประทุมวันดูแล้วปรากฏว่าอะไหล่แพงมากเลยอยากจะสอบถามเพื่อนๆที่เคยซื้ออ่ะคับว่าพอจะมีที่ไหนมั่งที่ขายราคาไม่โหดร้าย ของใหม่มั่งเก่ามั่งก็ได้นะคับ หรือเพื่อนๆท่านใดพอจะมีของที่ผมหาอยู่ก็โพสขายได้นะคับ
    ขอบคุณล่วงหน้าคับ:D

2. sr20det+E30

sr20det+E30 New Member Member

4
    0
    0
    รอด้วยความหวัง ต่อไป....:confused:

3. wut.

wut. New Member Member

130
    0
    0
  4. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    081-9095342 โทรปรึกษาได้เลยครับ
    ทำส่งร้านใหญ่อยู่ครับ

5. Original Performanc

Original Performanc New Member Member

10
    0
    0
    ผมก็ใช้อยู่ ชุดนึงแพง มั้ยครับ ควันเริ่มไหลและ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้