แปลงปั๊มติ๊กของ2JZใส่CivicEKต้องทำยังไงบ้างครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย aoncivic, 5 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aoncivic

aoncivic Guest

0
    0
    0
    แปลงปั๊มติ๊กของ2JZใส่CivicEKต้องทำยังไงบ้างครับใครเคยทำช่วยแนะนำวิธีด้วยครับขอบคุณมากครับ

2. moo_tuii

moo_tuii New Member Member

10
    0
    0
    ผมก็อยากรู้เหมือนกันคับ แต่เท่าที่ดูมาแล้ว เค้าต่อพวงจากคอยล์เดิมมาอ่ะคับ
    รถรุ่นพี่ทำอ่ะ แต่ผมยังไม่มีตังเลยคับ55+

3. ][โมชิ มารุ][

][โมชิ มารุ][ New Member Member

2
    0
    0
    :p อันนั้นมันคอล์ยแยก ครับ วิน ,, เหอะๆ ,, ปั้มติ๊ก 2JZ นอกถัง ,, เข้าอู่ ครับทำได้หมด :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้