มันยังไงกันนะ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PrimeraGTiR, 19 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    เวปบอร์ดของพวกเรา

ไม่ใช่บอร์ดที่ใคร เข้ามาขายรถกันนะ
    บอร์ดพวกเรา น่าจะมีวัตถุประสงค์แบบว่า

รักที่จะใช้รถ รักที่จะแต่งรถ รักที่จะดูแลรถ
    รุ่นที่พวกเราใช้กัน

หรือว่าอย่างน้อยก่อนที่จะขาย
    ก็เข้ามาแจมกันบ้างก็ยังดี
    ไม่ใช่มาที ขายรถ สภาพดี ใช้น้อย แต่งเยอะ
    ดูทีก็เซ็งที
    เหมือนกับว่าบอร์ดของพวกเรามีค่าแค่
    แหล่งปล่อยรถที่พวกเราใช้กัน
    เฮ่อ.................

2. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เออ..เฮ่ย...อึ้งเลยครับ..พี่ฉะ

3. galazpop

galazpop New Member Member

10
    0
    0
    ^__^

4. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    จัยเย็นๆคับ..คุณพี่

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เชด พี่ ฉะ ออก โรง

6. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  7. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    อืม

มองได้หลากหลายอ่ะครับ

เเต่เหนเเล้วเศร้า..ฮิอิ

8. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    คิดในแง่ดี เราจะได้มีสมาชิกเพิ่มไงครับพี่ฉะ แต่ว่าบอร์ดช่วงนี้เลอะเทอะ อะพี่ ไม่รุ้คนดูแลบอร์ดไปอยู่ไหน

9. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ช่ายๆคนดูแลหายไปไหนอ่ะ
    สงสัยงานเยอะจัด
    อิอิ

10. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ผมว่าก็มองได้หลายมุมนะครับ ... ส่วนตัวผม OK นะ ...

มีทั้งเรื่องปรึกษาปัญหา เรื่องอะไหล่ หรือ แนะนำการแก้ไข ทั้งเบื้องต้น เบื้องลึก

ทั้งเรื่อง พูดคุยสัพเพเหระ สนุกสนาน ตามภาษา คนคลับเดียวกัน ...

จนกระทั่งซื้อขายแลกเปลี่ยน ... หลายรสชาดดีครับ

:D

11. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    บางทีถ้ามองในแง่ดีนะ...ผมว่ารถของคนในคลับก็ไม่ต้องไปไหน...
    อาจจะแค่เปลี่ยนมือให้สมาชิกเราเอาไปดูแลต่อ...ส่วนรถของคนที่ยังไม่ได้เป็นสมาชิกคลับ...
    ก็อาจจะเข้ามาเป็นสมาชิกคลับเรา...และได้เข้ามาสัมผัสกับความอบอุ่นและความมีน้ำใจ...
    ของสมาชิกในคลับอ่ะครับ...

12. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    เอ้า แง่ดี ก็ แง่ดี
    เข้ามาขายกันเยอะๆนะคร้าบ
    เผื่อจะได้ซื้อคันใหม่ ราคาไม่แรง
    เอาไปลงเซอร์กิตบ้าง
    อิอิ
    :eek:

13. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    เดี๋ยวรอดูคัน 1.5แสน หน่อยคับพี่ ว่าหน้าตาเป็นงัย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้