Amp พัง ซ่อมได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย washira, 18 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ของ Bostwick ครับ

เปิดได้แป๊บเดียวเสียก็หายครับ

ช่างบอกว่าต้องถอดมาย้ำตะกั่ว

ทำได้หรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

2. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    เสียงหายเนี่ยเเอมป์ตัดหรือเปล่าครับ ลองดูที่ไฟพาวเวอร์ถ้าไม่ติดเเสดงว่าเเอมป์ตัด
    กำลังขับเเอมป์มันไม่ไหวกับลำโพงกับซับที่คุณใส่ครับ

ความคิดส่วนตัวเเอมป์ไม่น่าเสียครับ ถ้าเสียมันน่าจะไม่ติดเลย

ของรายละเอียดมากกว่านี้ได้ไหมครับ ว่าเเอมป์กี่ ch กี่ watt ขับลำโพง กลางเเหลม หรือซับ

ส่วนเเอมป์ซ่อมได้ครับ เเต่เสียงคงยากที่จะเหมือนเดิม

3. bignonsuch

bignonsuch New Member Member

169
    2
    0
    ส่งเข้าบริษัทไฮไฟอินเตอร์ได้เลยครับ
    อยู่ใกล้วัดเสมียนนารีตรงข้ามตลาดบองมาเช่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้