กันโคลงหลังของ EG ใส่ EK ได้ใช่มั้ยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 17 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    แต่มันต้องแปลงใช่มั้ยครับ แล้วแปลงตรงจุดไหนได้บ้างหรือว่าช่างเขาจะรู้เองครับ แล้วถ้าไม่ใช่ของ EG เอาของอะไรมาใส่ได้บางแล้วต้องทำไรบ้าง แล้วขอราคา ทั้งค่ากันโคลงแล้วก็ค่าติดตั้งด้วยนะครับ แล้วก็มีไรแนะนำอีกมั้ยครับ EK96 นะครับ ขอบคุนล่วงน่าครับ

2. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
  3. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ผมได้ของ eg มาแต่ไม่มี แป้นเหล็กที่ใช้ยึดติดกับตัวถัง อะครับ ไม่รู้ว่าจะหายากป่าว ราคาแพงมั้ย

4. ahakorn

ahakorn New Member Member

24
    2
    0
    ใส่ได้ครับของผมก็ใส่ eg อยู่ มานถูกดี แต่ระวังติดท่อนะครับ แล้วเวลาไปซื้อก็เอามาให้ครบนะคับเหล็กกันโคลงแล้วก็ปะกับด้วยนะคราบ อันนึงน่าจะประมาณ 600-800 ไม่แน่ใจ ถ้าเป็นของ eg6 ก็จะดีหน่อย น่าจะดี ยังไงก็ลองถ้าผู้รู้ดูอีกที่ก็ได้ครับ เผื่อของผมยังไม่ถูกต้องพอ

ToPmAn ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้