ใส่ค้ำโช๊คหน้าของ SPOON แล้วใส่ค้ำตัวถังหน้าได้ป่าวครับ มันจะติดมั้ยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 19 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    แล้วถ้าใส่ได้มันมีของอะไรบ้างราคาเท่าไร แล้วมันจะมีอาการอะไรดีขึ้นบ้างครับ แล้วมีอะไรแนะนำบ้างครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 ธันวาคม 2008
  2. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ตอบ

น่าจะติดนะ ส่วนใหญ่ค้ำตัวถัง typeR ,cusco มันจะอยู่ด้านหน้าของหัวโช็ค
    ส่วน ค้ำโช็ค spoon ก็อยู่ด้านหรน้าของหัวโช็คเหมือนกัน เพราะฉะนั้นพวกนี้จะใส่กันไม่ได้
    ถ้าเอาพวกค้ำโช๊ค cusco กลม ถ้าจำไม่ผิดแนวจะอยู่หลังหัวโช็ค น่าจะใส่ได้นะครับ ท่านอื่นๆ
    น่าจะมีรูปนะครับ รอดู

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กันยายน 2009
  3. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    แล้วค้ำ 2 อันนี้อันไหน มีประโยชน์มากกว่ากัน

ขอบคุน ครับ

WiN_WiN ถูกใจสิ่งนี้
  4. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    เพิ่ม

ต้องเป็นแบบอยู่หลังหัวโช็คแบบนี้นะครับ ถึงจะใส่กันได้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กันยายน 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้