หวัดดีคับ กูล คับ ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนคับ ขอบคุนคับที่รับเข้ากลุ่ม

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Chintankul Chinkul, 18 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    หวัดดีคับ กูล คับ ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนคับ ขอบคุนคับที่รับเข้ากลุ่ม

1. Jacky Kwandee

Jacky Kwandee Guest

0
    0
    0
    นี่ก็แกะกล่องเบยยๆๆ 555+

2. หวัดดี...กูล ^^

3. หวัดดีคับพี่

4. QS Estimate Jai

QS Estimate Jai Guest

0
    0
    0
    หวัดดีคับ ชื่อใจ๋นะคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ เหนรถบ่อยมากเลยคับ สวยมากมาย ตามไม่เคยทันเลยคับ

5. Munarok Narak

Munarok Narak Guest

0
    0
    0
    คุ้นๆนะครับ ใช่กูลเขียวเฟี้ยวเงาะรึป่าวครับ

6. ยินดีที่ได้รู้จักคันนี้ไอดอลผมเลยคับ

7. Tao Benjapol

Tao Benjapol Guest

0
    0
    0
    หวัดดีครับผมเต๋าครับ รถสวยมากๆเลยครับ

8. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    เจอบ่อยครับคันนี้ ตามสถานบันเทิงต่างๆกลางดึก

หวัดดี พี่ๆๆๆๆทุกๆๆๆคน คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนคับ พวกพี่เป็นกันเองมากคับมีมิตติ้ที่ไหนบอกด้วยน่ะคับ ภูมิใจคับที่ยุ EK Group คับ
    @ขอแก้ข่าวหน่อยคับที่ พี่กุ้ง บอกพบเห็นรถผมบ่อยๆตามสถานบันเทิง จิงคับเพราะไปด้วยกันคับ 555 เครีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้