ตั้งแต่วันแรกที่ก้าวเข้ามา ประหม่า กังวล ตื่นเต้น...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Anurak Gaewareeluck, 19 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ตั้งแต่วันแรกที่ก้าวเข้ามา ประหม่า กังวล ตื่นเต้น จนนะวันนี้ความรู้สึกเหล่านั้นหายไปกับมีความเป็นกันเอง เสียงหัวเราะ รอยยิ้ม เข้ามาแทนที่ รู้สึกดีที่ได้มีโอกาศเข้ามาเป็นหนึ่งในสมาชิก EK Group. ยินดีต้อนรับทุกๆท่านนะครับ (เอาภาพที่เข้า EK แรกๆมาฝากเห็นกระแสภาพเก่ากำลังมา ^^)

1. ไม่เอาล้อนี้ดิ เอาล้อโรไรเดอร์เงินๆชุดแรกดิ

2. ใจอยากได้รูปตอนแรกๆเลยแต่หาม่ายได้อ่ะ เก่าเกิ๊นนนนนน 555

3. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    ต้องไปหาที่อัลบัมกล้องฟิลืมม้างน้า

4. สมันนั้นได้แค่นี้ก็โครตภูมิใจแระ ตังค์ก็ม่ายค่อยมี กว่าจะได้แต่ล่ะอย่าง

5. ยินดีต้อนรับคับ คุณน้าเอ็ก555

6. น้องใหม่รึปล่าวครับ ไม่ค่อยคุ้นหน้าเลย ^_^"

7. เพิ่งเขียนใบสมัครเมื่อมีทที่แล้วเองครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย ใครอยากได้เป็นพี่เขยน้องเขยก็ยินดี ยังโสดครับ ^^

8. เด๋วเอารูปเก่าๆมาลงให้ รอหาก่อน เพียบ

9. Jeepza Zaa

Jeepza Zaa Guest

0
    0
    0
    สมัยยังหนุ่ม

10. Wirayut Kimsor

Wirayut Kimsor Guest

0
    0
    0
    ซึ้งครับบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้