ปั้มพาวเวอร์ รั่ว ค่าซ่อมเท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย Tz, 20 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tz

Tz New Member VIP

253
    3
    0
    ปั้มพาวเว่อ รั่ว ถ้าเปลี่ยนแค่ ยางมันเท่าไหร่ครับ

แล้วชุดซ่อมปกติมันเท่าไหร่อะครับ เครื่อง D15B

2. hi_ae

hi_ae New Member Member

158
    0
    0
    ถ้ารั่วแค่ตรงที่เสียบสาย เปลี่ยนโอริงก็ตัวไม่กี่ตังคับ

แต่ถ้ารั่วเยอะ ซื้อของเชียงกงมาเปลี่ยนเวิคกว่าคับ ราคาพอกัน หรืออาจถูกกว่าซ่อมอีก!!!

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ตามนั้นครับชุดซ่อมราคาแพงเหมือนกันนะ

4. Tz

Tz New Member VIP

253
    3
    0
    ชุดซ่อม ราคาเท่าไหร่หรอครับ พี่ๆ และเพื่อนแนะนำบอก ให้ ผมซ่อม เพราะ ถ้าซื้อมามือสอง เซียงกงไม่รู้มันจะดีหรือจะรั่วอีกไหม มันว่างี้อะครับพี่ๆ ว่าไง ครับ

ยังไงขอราคาชุดซ่อมก่อน ละกันครับ

5. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    โทรเช็คร้านอะไหล่เลยครับ มีเป็นชุด จำราคาไม่ได้ แต่ไม่แพง ถ้าเป็นเรื่องช่างหน่อยทำเองก็ได้ครับไม่ยาก....

6. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    600 กว่ามั้งผมจำไม่ได้เปลี่ยนชุดซ่อมหลายปีแร้ว หายสนิท

7. #joe.#

#joe.# Member Member

219
    21
    18
    ต้อง ถอด มา เช็ค ก่อน ครับ ว่า มัน มี รอย ตา มด ป่ะ ถ้า มี ตา มด หรือ ว่า แกน เป็น รอย ผม ว่า เปลี่ยน เป็น ของ เซีย กง ดี กว่า ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้