ไปดูสนามแข่งรถใหม่มา ที่แม่กลอง(นาเกลือ)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปลาคราบ, 15 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    :rolleyes:วันเสาร์ที่ 13 ผมไม่ได้ไป งานnv เพราะไปดูงานเปิดสนามใหม่มา
    ที่ แม่กลอง ครับ
    แล้วจะเอาภาพมาให้ดูครับ วันนี้ตอนเย็นๆไปเอารูปที่เพื่อนก่อน ครับ:cool:

2. ปลาคราบ

267
    20
    0
    ได้รูปมาแล้วครับ เป็น ครีป

แล้วผมจะลงอยางไรครับ

3. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    พอดีวันนี้ขับรถผ่านเลยเอาภาพมาฝากด้วยครับ ;) มันยังไม่มีที่นั้งดูเลยอะ:cry:

4. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0

วันนั้นที่ผมทักน้าอ่ะครับ

เออี สีเขียว ใต้ทางวงแหวนกาณจนา
    .....จำได้ไหมเอ่ย :D:D

5. ปลาคราบ

267
    20
    0
    ครับผมจำได้แล้วครับ พอดีผมทำงานอยู่ในซอยหัวกะเบือครับเลยต้องผ่านทางนั้นทุกวันครับ

ยินดีมากๆๆๆๆๆครับ (ตอนนี้หลังคาสีดำแล้วครับ ยังไม่ได้เปลี่ยนรูปครับ)

ส่วน สนามใหม่ ในวันเสาร์ที่ 20 ธค นี้ ทางสนามเข้าบอกว่าจะมีรถที่มีความเร็วสุด 10 อันดับของเมืองไทยมาเล่นให้ดูครับ

วันที่ผมไป ไฟสนามยังไม่สว่างเท่าไรเลยครับ แต่เสาร์นี้หน้าจะดีครับ ( ไม่ได้เสียอะไรกับทางสนามครับ แต่อยากให้ลองไปดู) ครับ

ไกล้บ้านผมดี5555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้