ผมในฐานะผู้จัดงาน ขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกคน ทุกClubนะครับที่มาร่วมงาน nissan drag day...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Arnon Non Sirebut, 6 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมในฐานะผู้จัดงาน ขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกคน ทุกClubนะครับที่มาร่วมงาน nissan drag day ในวันนี้ รถมากันเยอะมาก หวังว่าทุกคนจะสนุกกับกิจกรรมในคนัเงนี้ ขาดตกบกพร่องอะไรขออภัยไว้นะที่นี้ด้วยนะครับ
    และต้องขอบคุณทีมงานที่ช่วยกันให้งานสำเร็จลุล่วงไปด้วยดี
    Palakorn Hoglad พี่เฟริส ช่วยดูแลเรื่องรุ่นการแข่งขัน และกฎ กติกา
    INae Ut-ang น้องเน ฝ่ายศิลป์ ที่ช่วยออกแบบโปสเตอร์งานสวยๆ
    Thachapon Muangsiri อาจาร์ยเบ็นซ์ ที่ปรึกษาอาวุธโส และท่านอื่นๆ
    ไว้พบกันโอกาศหน้านะครับ ขอบคุณครับ

1. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    มันมากๆคับ

2. น่าเสียดาย

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  4. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้