คะแนนอันเนี้ย มันมีไว้ทำไรหรอ!!?

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย zolOzolO, 7 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zolOzolO

zolOzolO New Member Member

25
    4
    0
    คือมันขึ้นหน้าแบบเนี้ยอยู่นานแระ จะลบ จะทำไรกะมันก้อม่ายได้ มีคะแนนบอกด้วย เอาไว้ทำไรหรอครับ

INTER_ZONE, jimmyjoe, model_tum และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
    ก็บอกเราว่า ได้รับคะแนนจากกระทู้ไหน ใครให้ (ถ้าเค้าบอก)

+ SENG +, INTER_ZONE และ model_tum ถูกใจสิ่งนี้
  3. zolOzolO

25
    4
    0
    คะแนนตรงนั้นเอาไว้ทำไรหรอครับ มันเหมือนกะคะแนนตรงนี้ป่ะคับ :

สมาชิกเลขที่: 240
    คะแนน: 55

4. ใช่คับ คะแนนที่แสดงเห็นอะ คล้ายๆกับ คะแนนรวมที่คนอื่น+ให้

ส่วนที่คุณเอามาให้ดูนั้น คือรายละเอียด ว่าที่ได้ 55 คะแนนอะ มีใครให้บ้าง และให้กระทู้ไหน

INTER_ZONE และ model_tum ถูกใจสิ่งนี้
  5. ผมม่ายค่อยสนใจนะ

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  6. Kobe

Kobe New Member Member

112
    3
    0
    แล้วคะแนนมาก ทำอะไรได้เหรอคับ หมายถึงมีสิทธิพิเศษ อะไรเหรอคับทั่น อิอิ

Mr.Pooh B12, INTER_ZONE และ Nuch ถูกใจสิ่งนี้
  7. zolOzolO

25
    4
    0
    แล้วเราจะบวกคะแนนให้คนอื่นยังไงอ่ะครับ

8. Roumsak

Roumsak New Member Member

156
    3
    0
    รับทราบ

INTER_ZONE และ Nuch ถูกใจสิ่งนี้
  9. KO FACTORY

KO FACTORY New Member Member

170
    12
    0
    ผมก็สงสัยเหมือนกันครับ

Mr.Pooh B12 และ INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  10. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    [​IMG] กดปุ่มนี้เวลาจะให้คะแนนนะครับ แล้วจะมีหน้าต่างเล็กๆขึ้นมา จะให้คะแนนบวกหรือลบก็ใส่ไป ใส่เหตุผลด้วยนะครับ

Mr.Pooh B12 และ INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  11. Preople

Preople New Member Member

203
    4
    0
    เป้นการขอบคุณให้ บวกให้กระทุ้นี้นๆๆคับ

INTER_ZONE, nong_koy และ Nuch ถูกใจสิ่งนี้
  12. มันจะมีสิทธิพิเศษอะไรหรือเปล่า คะแนนอันเนี้ย

13. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    มันก็เป็นคะแนนความนิยมธรรมดาแหละครับ เหมือนกับเอาไว้ซื้อขายของด้วย ถ้าบวกเยอะๆแสดงว่าเชื่อถือได้ ถ้าลบเยอะๆแสดงว่าไม่น่าไว้วางใจ อะไรแบบนี้อ่ะ :D

14. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0
    แล้ว เราจะรู้ ได้ไหมครับ ว่า ใครเพิ่มให้เราอ่ะครับ

แล้ว เพิ่ม ให้ ครั้งละเท่าไหร่ครับ สงสัยครับ

แล้ว เพิ่มให้คนอื่นยังไง ได้ บ้างครับ ยังทำไม่เป็นเลยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับท่านที่ตอบครับ

15. KPIV

KPIV New Member Member

5
    2
    0
    THANK

INTER_ZONE และ Nuch ถูกใจสิ่งนี้
  16. nOxIeS

650
    31
    28
    ไม่เกี่ยวยังไง? ถ้าไม่มีคนกดโหวตให้มันจะมีเยอะมั้ย แล้วถ้ามีคนกดให้แสดงว่าอะไร

เข้าไปดูตรง User CP

auma3120bo ถูกใจสิ่งนี้
  17. bonus_good

bonus_good New Member Member

243
    1
    0
    ได้ข้อมูลดีดีแล้วครับ

18. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    มีฟามรู้คับ

19. miami

miami New Member Member

1
    0
    0
    :):):):)

20. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    น่าจะเหมือนครับ แต่อันข้างบนคือรายละเอียด

21. ฉิมหงี่

ฉิมหงี่ New Member Member

23
    2
    0
    แล้วมีคะแนนลงมั๊ยครับ

22. za_la_go

za_la_go New Member Member

55
    4
    0
    ขอบคุณครับ ผมก็เพิ่งจะรู้เหมือนกัน

23. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .......มีขึ้นมีลง....คับ

24. Nuch

Nuch New Member Lady Member

24
    7
    0
    ลบหัวข้อการให้คะแนนได้ไหมค่ะ

25. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ตามาดูครับ

26. dorame

dorame New Member Member

29
    3
    0
  27. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    อ้อ- -

28. model_tum

model_tum New Member Member

1,212
    10
    0
    ความรู้ใหม่ๆ ขอบคุณมากครับ

29. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    ได้ความรู้เพิ่ม...ไม่เคยสังเกตุเลย

กระบะ พาเพลิน, + SENG + และ INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  30. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    ดูได้ง่ายๆว่าคุณจะสามารถให้คะแนนคนอื่นได้เท่าไหร่ ให้ดูที่แถบเขียวๆ จะมีตัวเลขนะคะ

อย่างของเรา จะมี คะแนน: 21474864 <-- ดูตรงนี้แหล่ะค่ะ

เราจะให้คะแนนคนอื่นได้ 214749

คะแนนที่คุณจะให้คนอื่นได้จะไม่นับ 2 หลักสุดท้ายนะคะ

กระบะ พาเพลิน และ INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้