ขอคำเเนะนำ R11 จะใส่ดิสหลังครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย YAKUDA, 17 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YAKUDA

YAKUDA New Member Member

75
    0
    0
    คือต้องเอาคานของ B14 มาใส่ได้เลยถูกต้องมั๊ยครับ

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48

ผมไม่รู้แหะ ถ้าจะแหล่มๆต้องถามพี่น้องครับ ที่อยู่กระทู้ รถครบๆ อะครับนั้นแหละครับ เห็นเขาบอกว่า ดิสหลัง R11 จะ ใหญ่กว่า B14
    หรือโทรไปที่ 0815507388 แต่แกอาจจะไม่รับนะครับลูกยังเล็ก

แต่ถ้าแบบ ในรูปผมว่าก็เหมาะกับพี่ดีนะครับ VIP ต้องไฮโซไว้ก่อน แต่มันธรรมดาไปหน่อยอะดิ มันต้องตรงรุ่นดิครับถึงจะเทพใช่ปะ
    ถ้าอยากได้แบบในรูปก็ลอง ถามพี่ๆ เช่น พี่กอฟ SKYMERA หรือ พี่กิ๊ฟซิครับ พี่โตนก็ได้ พี่ๆ เหล่านี้เขาจะเคยทำเบรคแบบนี้มากันหมดแล้วละ

3. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ใส่ได้เลยคับ หาที่สายเบรกมือมาครบๆแล้วกันคับ แต่ถ้าได้ของR11 ตรงรุ่นจานเบรกจะใหญ่กว่าหน่อยนะคับ

4. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ขนาดนั้นเลยหรอตูน.........จิงดิ อย่าเอาแบบพี่เลยไปเล่นเบรคสีฟ้า ๆ ในคันขาว ๆ สวยกว่าอีก.....แถมยังทำจาน 2 ชั้น แต่ไหงคาลิปเปอร์ดันไม่จับเต็มขอบจานซะงั้น.....อิอิ:D:D:D

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :D Skymera ปะ พี่ กิ๊ฟ สวยๆ ช๊อบๆ อยาก ได้ มั้ง อะ รถ ผม ยัง เบรค แต๊นๆ เลย อะ ครับ

ยัง ไง ตาม ที่ พี่ น้อง ว่า ละ ครับ เทพ เลย ละ

รถ พี่ น้อง ก็ กระ ทู้ นี้ เลย ครับ
    http://racingweb.net/forums/newreply.php?do=newreply&p=8134851

6. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ใส่ๆไปเหอะครับ ไม่ค่อยรุสึกหรอก อย่าคิดตามตูนมาก ตูนมันคิดเยอะ คิดตลอดเวลา 55555

7. YAKUDA

YAKUDA New Member Member

75
    0
    0
    ขอบคุณทูกคนคร้าบบบบบบบ:D

8. tOon`

2,324
    43
    48
    :rolleyes: ไม่เอาน๊ะอย่าคิดมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้