ไฟเลี้ยวเป็นไฟหรี่

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย neung_prc, 25 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neung_prc

neung_prc New Member Member

321
    1
    0
    คือผมเปิดหนังสือ แต่งรถบางเล่ม มักจะเห็น CIVIC EG บางคัน ไม่ สี่ประตู ก็ สามประตู แล้วแต่ เวลาถ่ายรูปมา ไฟมุม ซึ้งตอนนี้มีหน้าที่เป็นไฟเลี้ยง และไฟแก้มข้างรถ จะมีหน้าที่เหมือนกัน แต่พอเปิดไฟหรี่แล้ว มันจะติดตลอดเวลา ไม่ทราบว่า ทำไง ครับ อยากให้รถผมมันติดเหมือนกัน ตอนเวลาเปิดไฟ ครับ แล้วถ้าทำ มันจะเปิดไฟเลี้ยวได้เหมือนเดิม ป่าวครับ แล้วมันมี อุปกรณ์ สำเร็จ ขายไหม ครับ

2. boybuf

boybuf New Member Member

17
    0
    0
  3. neung_prc

neung_prc New Member Member

321
    1
    0
    ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวลองทำดูนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้