ขอทราบราคากระจังหน้ารุ่นนี้หน่อยคับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย toom bsz/อู่มาโนช, 26 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toom bsz/อู่มาโนช

toom bsz/อู่มาโนช New Member Member

13
    0
    0
    ขอเบอร์ติดต่อด้วยนะครับขอบคุณครับ แล้วช็อคอัพใส่ของกระบะรุ่นไหนได้บ้าง
    คับ

2. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    น่าจะไม่แพงมากนะ

เคยเห็นของใต้หวันที่เชียงกงแถวสวนหลวง ราคาประมาณ 1000 บาท+-นะครับ ส่วนโช๊คเนี่ยถ้าเป็นของกระบะไมตี้เอ็กซ์จะใส่กันได้เลยยี่ห้อคายาบาครับผม :D:cool:

3. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    น่าจะเป็ฯรุ่น หน้ายักษ์นะเนี่ย

4. the_gamez

751
    1
    0

อยากทราบ คิ้วโครเมี่ยมตรงซุ้มล้อ ซื้อได้ที่ไหนเนี่ย ราคาเท่าไหร่ครับ ต้องการด่วนๆครับผม

5. toom bsz/อู่มาโนช

toom bsz/อู่มาโนช New Member Member

13
    0
    0
    มันติดรถมาอยู่แล้วอะครับ ขอบคุณมากครับที่ไว้คำแนะนำเดี๋ยวรถทำเสร็จเมื่อไหร่จะถ่ายรูปมาให้ดูครับ

6. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    กระจังหน้ารุ่นนี้ราคาน่าจะอยู่ประมาณพันนิด ๆ ครับ ลองถามโตดู เวลาหาซื้อที่ร้านอะไหล่ให้ถามว่ากระจังหน้า RT 100 รุ่นหน้ายักษ์ครับ รุ่นนี้จะหายากกว่าหน้าเบนซ์ ยินดีต้อนรับนะครับ

7. toom bsz/อู่มาโนช

13
    0
    0
    ขอบคุณครับ

8. toom bsz/อู่มาโนช

13
    0
    0
    พี่คับแล้วช็อคหลังใส่ของอะไรได้บ้างคับขอนึบๆหน่อยอะคับ

9. ToToJaNg

ToToJaNg New Member Member

111
    1
    0
    หน้ายักษ์ราคากระจังราคา 1000 บาทโลโก้สวยครับ:D:D

10. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    kayaba ไปเลย

รับรองว่าหนึบแน่นอนสำหรับคายาบาเนี่ย ลงทั้งหน้าและหลังไปเลยนะ :D:cool:

11. toom bsz/อู่มาโนช

13
    0
    0
    ขอบคุณครับ

12. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    ตามนั้นเลยครับ

13. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    รถเสร็จเมื่อไหร่นำมาลงให้เพื่อนชมกันบ้างนะครับ:)

14. the_gamez

751
    1
    0
    กะจังหน้าวั่งเฮียโตเลยครับ

15. toom bsz/อู่มาโนช

13
    0
    0
    เอารูปปัจจุบันมาให้ดูครับ

16. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ว้าว .... เจโบ โรล์บาร์เต็มคัน แหล่มเลยครับ

17. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    โอ้โหแจ่มจริงๆเลยครับเสร็จออกมาคงจะแรงน่าดูเลยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้