ซื้อแก้มข้างที่ไหน

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย nikirati, 15 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nikirati

nikirati New Member Member

68
    1
    0
    หาซื้อแก้มข้างได้ที่ไหนบางครับ ที่เซียงกงจะมีขายมั๊ย แล้วแพงรึปล่าว

พอดีช่วงวันหยุดไปเที่ยวแม่ฮ่องสอน หมาวิ่งตัดหน้า เล่นซะกันชนฉีก

แก้มบุบ กรอบสปอร์ตไลต์กระจาย แต่หมาไม่ตายครับ

เซ็งมากๆ รถเพิ่งทำสีออกจากอู่ได้เดือนกว่าๆ เอาอีกแล้วตู:cry:

2. Ousaeg6

Ousaeg6 New Member Member

34
    1
    0
    ผมไปได้แถวบางนามา แก้ม ซ้าย ขวา ติดซุ้มล้อด้วย ไฟขาวแบน คิ้วด้านข้าง คู่ละ 1600 บาท

3. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    เจ้านี้เค้าหาของได้ถูกมากๆ เลย ปกติเค้าซื้อราคานี้ได้ยากมากๆ เห็นขายกัน 1200-1500 ต่ออัน หรือว่าราคาผมไม่ update ก็ไม่รู้......

ถ้าจะไม่ถูกกับหมาเท่าไหร่นะ ..... ทำบุญให้มันหน่อยแล้วกัน ไม่ตายแต่ก็เจ็บเยอะนะ.....

4. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ตามนั้นครับ

5. maykrub

maykrub New Member Member

152
    3
    0
    ร้านแถวใต้ทางด่วน ตรงพระรามสี่ตัดทางด่วนครับ
    อันนึงหกเจ็ดร้อยเองครับ ว่าจะไปซื้อมาเจาะเล่นอยู่เหมือนกัน อิอิ

6. broom

923
    46
    0
    ร้านชิงนำชัย พระราม 4 ร้านนี้ปกติก็ขายไม่ค่อยแพง เมื่อก่อนเห็นมีแต่โตโยต้า ถ้าใกล้ลาดกระบังดูที่ลาดกระบังก็ได้ครับ มีโกดังอยู่...

7. nikirati

nikirati New Member Member

68
    1
    0
    เดี๋ยวลองไปดูแถวลาดกระบังครับ เพราะใกล้บริษัท เหอๆ

ธรรมดาก็ทำบุญกับหมาอยู่นะครับพี่ก้อง แต่ไม่รู้ทำไม เจอทุกที

8. broom

923
    46
    0
    ทำน้อยไปมั้ง.....555:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้