ช่วยด้วยครับพี่พี่รถผมแย่แล้ว

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย spytmr, 10 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. spytmr

spytmr New Member Member

8
    0
    0
    ช่วยด้วยครับพี่พี่พอดีรถผมเพิ่งไปชนมาไม่ใช่ชลบุรีนะครับผมตั้มอยู่ข้าง ม.กรุงเทพครับ
    ผมอยากทราบว่าแถวนี้พอมีอู่ที่ไหนบ้างครับที่ราคาโอเคและก็ทำดีแบบจิงใจอะ
    ขอบคุนมากมายเลยนะเลยนะครับฝากเบอไว้ก้อได้นะครับเด๋วผมติดต่อกับ

2. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    รอผู้รู้มาตอบละกัน
    เอาใจช่วยครับ

3. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
    ม.กรุงเทพ มันมี 2 ที่อ่ะคับ 1. ม.กรุงเทพ (กล้วยน้ำไท) 2. ม.กรุงเทพ (รังสิต) ไม่ทราบว่าคุณตั้ม

อยู่ที่ไหนคับ เผื่อเพื่อนๆแถวๆนั้นจะรู้จักอู่ซ่อม ยังไงก็ขอให้หน้าแหลมกลับมาสวยเหมือนเดิมเร็วๆนะคับ

4. spytmr

spytmr New Member Member

8
    0
    0
    ม.กรุงเทพรังสิดครับขอบคุณครับอยูใกล้กับที่มิดติ้งกันอะครับ

แต่ยังไงมิ้ตติ้งนี้ไม่พลาดแน่ครับ

5. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    มีอู่เพื่อนผมอยู่ที่คลอง3 อ่ะคับ ทำดีงานละเอียดแต่ช้าหน่อย
    รับทำหลายอย่าง เปลงหน้า ตัดต่อ รถชนยับมาครึ่งคันก็รับทำ
    ///ชื่ออู่โจ้เซอร์วิส//// เข้าทางบางขันมุ่งสู่คลอง3...ลอดสะพานคลอง3ไปทางธัญญะประมาณ1กิโล
    มองป้ายด้านขวามือสีเหลืองๆ ...ไม่แน่ใจ...แล้วเข้าไปเลย...บอกว่าเป็นเพื่อน///นนท์///ขับหน้าเหลมสีส้ม
    //////ปล.ผมอยู่ประทานพร//////

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้