หาเล่มe36คับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย KexxxxxSafari, 16 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KexxxxxSafari

KexxxxxSafari New Member Member

5
    0
    0
    หาเล่มทะเบียนe36ใครมีหรือว่ารู้ว่าที่ไหนมีแนะนำหน่อยคับ

2. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    ลองดูใน หนังสือ พวก วัฏจักร รถ มั่ง ตลาดรถ บ้าง ในหน้า โฆษณา ย่อย อ่ะครับ ที่เขียนว่า รับซื้อซาก หรือ ทะเบียนรถอ่ะ แล้วลองโทรไปถามดู ว่า มีตรงกะที่เราจะเอาหรอปล่าว หรือไม่ก็พวกรถยกอ่ะครับ เน่าจะมีเบอร์ พวกรับซื้อซากอ่ะครับ แล้ว ลองโทรถามดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้