สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่นะครับ ชื่อเก่ง ตอนนี้ยังไม่มีรถนะครับ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Veerayut Sudsansanechai, 16 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่นะครับ ชื่อเก่ง ตอนนี้ยังไม่มีรถนะครับ กำลังจะหามือ2สักคันใครพอมีที่ขายหรือมีขายที่ไหนบอกทีนะครับ งบแสนกว่าๆ หารถ ตาโต 1997 CIVIC 1.6 มีอะไรแนะนำได้นะครับพอดีพึ่งมาเล่นเลยไม่ค่อยจะรู้เท่าไรครับ มีอะไรแนะนำกันได้นะครับบ^^

1. мя. Fiяsт

мя. Fiяsт Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับผม.. ยินดีต้อนรับครับ ^_^

2. กะลังจะขาย พอดี ตาโต ปี97 1.6vtec แสนกลาง

3. มีรูปไหมครับ ขายเท่าไรเอ๋ย

4. ขาย 150000.- ครับ หรือ ดาว 75000 ผ่อนต่ออีก 13 เดือน 6109.- ครับ

5. มีรูปไหมครับ

6. Tao Benjapol

Tao Benjapol Guest

0
    0
    0
    หวัดดีครับ

7. หวัดดีครับผม^^

8. สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ

ครับผม^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้