โดนใบสั่งคุณบอนด์ เกียร์ไปซะแล้ว เข้าเกียร์อะไรรถก็ไม่กระดิก 555 คุณบอนด์ของเค้าแร๊งงจริง

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย True Story, 12 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    โดนใบสั่งคุณบอนด์ เกียร์ไปซะแล้ว เข้าเกียร์อะไรรถก็ไม่กระดิก 555 คุณบอนด์ของเค้าแร๊งงจริง

2. อีกหลายตังแน่ๆ

3. True Story

0
    0
    0
    อัพเดท เมื่อกี้ไปลองรถดู ลองเข้าเกียร์ R มีถอยหลังได้นิดนึงแต่กว่าจะถอยได้ต้องรอซักพักนึง เข้าเกียร์ D เดินหน้าได้เล็กน้อยเหมือนเข็นเอาเลย อาการแบบนี้มันเกิดจากคลัชหมดหรือเปล่าครับ

4. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    อ้าว??? ซะงั้น... แต่อาการคล้ายกับครัชหมดจริงๆ แต่ยังไงก็ลองเช็คดูก่อนครับ ใจเย็นๆ ทุกปัญหามีทางออกเสมอ....

5. True Story

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ ตอนนี้กำลังนั่งมองแล้วก็ใช้สติกับสมาธิวิเคราะห์ดูอยู่ครับได้เรื่องอย่างไรจะแจ้งให้ทราบนะครับ

6. Bond Comsquare

0
    0
    0
    หากมีอะไรให้ช่วยกันได้ก็โพสต์มาที่หน้าเฟส หรือจัโทรมาก็ยินดีนะครับคุณโม...

7. พี่บอนด์เล่นของ!!!!!555

8. Bond Comsquare

0
    0
    0
    โห... เล่นของอารายหยิงอุ้ม??? ของเล็กหรือของใหญ่อ่ะคร๊าบบบบ??? หึๆๆ...

9. มีเล็กมีใหญ่ด้วย อะไรเนี้ย น่าคิดแฮะๆๆๆๆ

10. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ของเล็กก็ตัวเล็กๆ ของใหญ่ก็ตัวใหญ่ๆ ...

11. อ๋อๆๆๆๆๆๆ5555

12. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อ๋อไรหยิงอุ้ม??? หึๆๆ

13. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    เดี๋ยวเล็ก เดี๋ยวใหญ่ ยังไง....555!!

14. แต่ล่ะคน55555

15. Bond Comsquare

0
    0
    0
    HAHAHA... ว่าแต่คุณโมหายเงียบเลยอ่ะ แจ้งข่าวให้ทราบกันด้วยนะคร๊าบบบ...

16. True Story

0
    0
    0
    ตอนนี้รถวิ่งได้แล้วครับ อาการมันเหมือนเบรคมือค้างครับ ไม่ยอมกลับ เห้อออ...กลุ้มใจ

17. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
  18. True Story

0
    0
    0
    ตอนนี้รถเป็นปกติแล้วครับ มันหายเองมัน ตอนนี้รอดูอาการไปก่อนว่าจะเป็นอีกไหม วอ 2 วอ 8

19. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ครับ สองแปด หกสิบหนึ่ง....

20. stand bye 00 รอรับ ว.8 จร้า

21. Bond Comsquare

0
    0
    0
    งั้นคุณ Oran Keartkarjonvit คอนเฟิร์มแล้วใช่ไหมครับ??? ผมก็รออัพเดตอยู่เชช่นกัน...

22. เช่นกันคราบเมื่อใดที่เพื่อนสมาชิกรถเสีย ถ้าแก้ปัญหาได้ต้องช่วยกันครับ เมื่อวานเพิ่งรื้อ หน้าคอนแทคแตรซ่อมไปเรียบ100 0คัน

23. @oran Keartkarjonvit แตรมีปัญหาเหมือนกันยังไม่ได้เอาไปซ่อมเลยค่ะ ดีเนอะที่ทำเป็นของอุ้มขับเป็นอย่างเดียว5555

24. ลองเว็คฟิวส์ดูก่อนนะครับ เพราะฟิวส์อาจขาดได้เพราะเพียงบีบแตรแช่นานๆๆ ดูทั้งสองจุดนะครับที่ด้านข้างคอลโซลฝั่งคนขับ และในห้องเครื่องใกล้ๆ แบตเตอรี่ครับ

25. แฮะๆ รอช่างดีกว่า ทำไม่เป็นจริงๆ

26. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เอามาเช็คเสาร์นี้เลยครับหยิงอุ้ม... ตรวจเช็คฟรี!!! HAHAHA.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้