สอบถามทีครับ เนื่องจาก รถผมมีอาการ เบ้ากุญแจฝั่งคนขับ ล๊อค...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บุญเติบ ทิงนองนอย, 2 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามทีครับ เนื่องจาก รถผมมีอาการ เบ้ากุญแจฝั่งคนขับ ล๊อค ตายเลยแบบว่าเอากุญแจออกไม่ได้ บิดก้ไม่ไป แบบนี้จะต้องเปลี่ยนอะไรบ้างแล้วตามเชียงกงมีขอวไหม ราคาประมานเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

1. Chard Walker

Chard Walker Guest

0
    0
    0
    ต้องซื้อชุดกุญแจใหม่ครับ

2. Toey Boonwichai

Toey Boonwichai Guest

0
    0
    0
    ลองเอา sonax ฉีดดูแล้วยังครับ

3. เคยเป็นครับ เหมือนสนิม เอาโซแน๊กฉีดอัดเข้าไปหายเลยครับ

4. ฉีดโซแน๊กครับ เอาชุ่มๆเลยเข้าไปในรูหมุนไปหมุนมา นิ่มครับ

5. เปลี่ยนทั้งเบ้าครับร้านกลอนประตูมี ยี่ห้อsolex

เชียงกงมันมีมาแต่ลูกมันไม่มาด้วยต้องไปทำอีก หลายเรื่อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้