มีเรื่องปรึกษาพี่น้อง เรื่องคลัซท์ เครื่อง ZC ใส่ B16 A ได้รึเปล่า

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย watzang, 16 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. watzang

watzang New Member Member

85
    18
    0
    คือตอนนี้รถผม เครื่อง B16 A เทคกระเทย เกียร์ธรรมดาน่ะครับ หวีคลัซท์ผมมันล้าแล้วก็จะหมดแล้ว ตั้งจนลึกแล้วเข้าเกียร์ยาก อยากจะเปลี่ยนใหม่แต่หลายตังอยู่เหมือนกัน แต่ว่าผมมีชุดคลัชท์ของ ZC อยู่ชุดนึงไม่แน่ใจว่าจะเอามาใส่กับ เครื่อง B16A ด้รึเปล่าครับ ( ยกทั้งชุดน่ะครับ ) หรือถ้าไม่ยกชุดแล้วจะใช้เฉพาะหวีคลัชท์อย่างเดียวได้รึเปล่าไม่รู้ ก็เลยอยากมาถาม พี่น้องก่อนครับ จะได้ไม่ต้องเสียเวลาถอดดูครับเพื่อให้แน่ใจก่อน.พอดีถามช่างแล้วก็ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ
    ขอบคุณนะครับ
    :confused::confused::rolleyes:

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ไม่ได้ครับ

3. watzang

watzang New Member Member

85
    18
    0
    ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้