รบกวนทีหะ เปิดแอร์ก็ไม่เย็นควันออก ยุดีีดีไฟ ac ก้อหายยไป ตอนนี้จุดพักรถมอเตอเวย์

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Nick Santichai, 14 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nick Santichai

Nick Santichai Guest

0
    0
    0
    รบกวนทีหะ เปิดแอร์ก็ไม่เย็นควันออก ยุดีีดีไฟ ac ก้อหายยไป ตอนนี้จุดพักรถมอเตอเวย์

2. Nick Santichai

0
    0
    0
    าอบถามหน่อยครับ เผื่อทำเองได้

3. ลองดูฟิวส์ ตำแหน่งที่ 5 ครับ ว่าขาดหรือป่าว rear defroster / heated seat

4. ควันออกตรงไหน

5. ลองเช็คฟิวส์แบบที่พี่น้องบอกก่อน

6. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    คอมเพรสเซอร์หมุนมั้ย

7. Kungle Naka

Kungle Naka Guest

0
    0
    0
    ควันที่ว่าน้ำยาแอร์ป่าว

8. Nick Santichai

0
    0
    0
    ขอบคุนมากครับพี่ๆน้าๆ .ตอนนี้ ผมถึงจุดหมายแล้ว .ผมเหยียบ160 แล้วมันตัดไปเลย .แล้วพอจอดพักแล้วขับมาซักพักแล้วลองเปิดดู มันดันติด .เดะลองเชค ตามที่พี่ๆบอกดูครับ .ขอบคุนมากๆครับ

9. น่าจะอะไรหลวมสักอย่างแล้วล่ะ..สวิตกุญแจก็มีส่วนน่ะเคยสายไหม้อยู่

10. Nick Santichai

0
    0
    0
    อ่อ นึกว่างานเข้าแล้ว .สงสัยกลับไปต้องเข้าร้านอีกแล้ววว

11. ตอนนั้นควันออกตรงพวงมาลัยเลยต้องเปิดดู..ฝองให้ร้านเช็คดูก็ดีน่ะ

12. Chok Buaprasert

Chok Buaprasert Guest

0
    0
    0
    ผมเคยเป็นหาตั้งนานที่แท้ปุ่a/cเสีย

13. ไฟตันน้ำมันช๊อต...อิอิ

14. ทำไมของผม slide แอร์เป็นเลข 1234 หว่า? และของผมแถวด้านบนเป็นปุ่มกดหมดเลย......

15. Vertex Sahawongwattana คันนี้ป๊อปอัพ ตัวนอกนะ เฟิร์ส

16. ของผม slide แอร์สกปรก ต้องขยับนิดๆ ถ้า A/C ดับ

17. ของบ้านเราแถวบนเป็นปุ่มกดถูกแล้วใช่ไหมน้าน้องครับ

18. ใช่ครับเหมือนรถเฟิร์สนั่นแหละ อิอิ

19. อันนี้ของบ้านเราดูไฮโซกว่าซะงั้น

ดูแปลกตาไปนะ ตัวนอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้