=ช่วยด้วยหน้ารถผมพังต้องการราคาอะใหล่เปลี่ยนครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย POM001, 13 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. POM001

POM001 New Member Member

3
    0
    0
    รถผม Click 2007 ออกมายังไม่ถึงปีครับ ไปจูบตูดบิกอับมา เมื่อ 3 วันนี้เอง
    รบกวนใครก็ได้บอกราคา อะไหล่ให้หน่อยคับ ผมอยากรู้จริงๆ จะได้เก็บตังไปจ่ายได้ถูก
    ส่วที่เลียหาย มีดังนี้
    1.ไฟหน้าทั้งโคมครับ(ที่ตา2ตานะคับ)
    2.บังโกนหน้า
    3.ฝาครอบที่ขันน็อต ออกแล้วเห็นแบตเตอรี่นะคับ (เป็นสามเหลี่ยม ปิดหน้ารถ)
    4.ฝาครอบหหน้าทั้งอันหรือที่เป็นบังลมด้านนอกทั้งหมดเลยเ ที่เป็นชุดด้านหน้านะคับ
    5.สติกเกอร์ของแท้
    ทั้งหมดราคาแต่ละชิ้นเป็นยังไง ราคาเท่าไหล่ ของแท้นะคับผมจะได้เอาเข้าศูนย์เพราะชัวกว่านะคับ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าเลย ขอบคุณคับ

2. POM001

3
    0
    0
  3. jz_gte_3

jz_gte_3 New Member Member

83
    0
    0
    โห....หยองครับ โทรหา ศูนย์เลยครับ

4. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    สมัครสามชิกคลับ และลงอีเมล์ไว้ คุณจะได้คำตอบแบบยืดยาววววว...

ราคาอะไหล่มีที่กระทู้ปักหมุดนะครับ

5. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
  6. POM001

3
    0
    0
    E-mail ผนนะครับ [email protected] รบกวนด้วยนะครับ

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ถ้าสนใจก็ลองถามต้อมดูครับ เห็นเคยบอกว่า ลดได้ 15%

ส่วนที่ผมเป็น ฮอนด้า VIPครับลด 10% สนใจก็ลองโทรมา
    สั่งของที่ สาขาสะพานใหม่ ครับ

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อาการเดียวกับผมที่ล้ม ถ้าเปลี่ยนตามที่แจ้งน่าจะประมาณ 3500 บาทครับ

9. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ผมล้มแล้วได้เปลี่ยนแม็กเลย (หาเรื่องเปลี่ยนเอง อิอิ)

10. GAUSS

4,354
    50
    48
    ตกลง ไปเปลี่ยนมายังเอย จขกท.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้