รีบมาดูครับ.บั้นท้ายงามๆของ.....

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 17 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ก่อนอื่นไปหาโคมไฟท้านที่ใกล้เคียงและเป็นตาเพชรมา
    แล้วจัดการรื้อและตัดให้ขนาดพอดีกับโคมเราแล้วใส่เข้า
    ไปแทนยึดกาวก็จะได้แบบสวยๆครับ.น่าสนไหมครับ.:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 ธันวาคม 2008
  2. WATrover

611
    1
    0
    บทสรุปตอนท้ายความสวย..

บั้นท้ายสวยๆแบบนี้ชอบป่าวครับ...

3. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    เจ๋งครับ กี่ตังครับพี่

4. WATrover

611
    1
    0
    5555.เอาของต่างประเทศมาเป็นแนว

ยังไม่ได้ลองทำอ่ะไปเจอเวปต่างประเทศมาเขาแปลงน่าสน
    ราคาน่าจะอยู่ที่โคมที่จะเอามารื้อมากกว่านะส่วนของเราไม่
    ต้องทำไรมากแค่เอาอันที่ตัดมาใส่แล้วยิงกาวราคาน่าขึ้นอยู่
    กับโคมที่จะนำมาตัดถ้าของใหม่ใสๆแพงหน่อยมือสองถูกลง.
    แต่ต้องฝีมือหน่อยครับจะได้เนียนๆเอาไว้มีเวลาจะลองทำดู.

5. Metrorisym

Metrorisym New Member Member

81
    11
    0
    เข้าท่าดีนะ สวยขึ้นเยอะ

6. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    น่าสนแหะ

7. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    สวยเนียน เอาๆ อยากเห็นๆ

8. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    โอ่มมมม

สวยมากกกกคับบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้