พี่ๆครับ ขอคำแนะนำหน่ยครับ บี14อยากวางsr เป็นตัวไหนดีครับ เน้นใช้งานด้วย...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Breez Nakub, 12 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Breez Nakub

Breez Nakub Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับ ขอคำแนะนำหน่ยครับ บี14อยากวางsr เป็นตัวไหนดีครับ เน้นใช้งานด้วย ซิ่งโชว์ได้อ่ะครับ ปล. ชี้เป้าเชียงกงราคาถูกหน่อยครับมีงบค่าเครื่อง 25000

2. Ga15ดีกว่าครับ ไม่บาน25นี่จบๆสบายๆ

3. Breez Nakub

0
    0
    0
    อยากซิ่งด้วยอ่ะครับ ภาษาวัยรุ่น 5555

4. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    ถ้ามีงบ25000 แค่ค่าเครื่องก้อหมดแล้วคับ ยังไม่พอค่าแรงวาง+วายสาย คับแถมต้องทำช่วงล่างอีก

5. หมดเป็นแสน

6. Breez Nakub

0
    0
    0
    ที่บ้านเป็นอูครีบ พวกนี้ทำได้

7. ก้อลองดูคับ บอกเลย25ไม่จบ

8. พอดีที่บ้านผมเป็นร้านขายกางเกง

9. Breez Nakub

0
    0
    0
    แล้วถ้าga15 มันวิ่งเป็นไงบ้างครับ

10. Ga สมบูรณ 20deบางคันสู้ไม่ได้

11. รถผม เครื่องเดิม GA16DE แค่นี้ก็แรงครับ สำหรับผม ใช้ความเร็วได้ถึง 180 สบาย ใช้น้ำมัน

12. งบ25 น้อยเกินครับ

13. Breez Nakub

0
    0
    0
    25ซื้อเครื่องครีบ

14. ถ้าใจอยากsr ก็ sr20de หาสภาพดีๆได้อยู่ ถ้าบ้านเป็นอู่คงเบาภาระค่าวางไปได้พอสมควรครับ 25 ก็ +- นิดหน่อยครับ ^^ ส่วนต่างก็ของเหลว โน้นนี้นั้น อันนี้พูดถึงแต่ราคาตัวเครื่อง ^^

15. อ่อครับๆ

16. Breez Nakub

0
    0
    0
  17. Yms Vll

Yms Vll Guest

0
    0
    0
    วางตัวไม่โบดีกว่าเน้นใช้งานคับ ถ้าโบจุกจิกคับ

18. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    งบ25,000 เครื่อง+เกียร์ ค่อยๆหาไม่รีบพอได้ครับสบายๆ

19. Yms Vll

Yms Vll Guest

0
    0
    0
    หาแถวพระราม 5 คับเชียงกงเยอะผมว่าถูกกว่าเชียงกงบางนาคับ

20. Breez Nakub

0
    0
    0
    ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้