อยากแต่งprimera

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย servo, 2 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. servo

servo New Member Member

1
    0
    0
    ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าจะซื้อชุดแต่งได้ที่ไหน
    และอู่ไหนที่ทำสีเจ๋งๆครับ
    อ้อลืมบอกไปครับ
    สมาชิกใหม่ครับ

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม ชุดเเต่งก็หาจากเชียงกงเลยครับหรือจากพี่ๆในคลับนี้ก็พอได้ครับ ส่วนอู่สีบอกไม่ถูกครับ ลองหาร้านที่ขึ้นชื่อในเวบนี้เอาก็ได้ครับเเต่ราคาก็ตามงานอ่ะครับ..อิอิ

3. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ถ้ากระเป๋าหนาหน่อย เข้าอู่ monster fixed เลยครับ รับรองเหมือนรถออกมาเป็นคนละคันเลย จัดชุดแต่งให้ได้ด้วยครับ ทั้งหาซื้อและสร้างเองครับ

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    โทร.มาแล้วกันครับ ครบวงจร

5. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ผมเล็งของแต่งในประกาศขายอะไหล่ไว้หลายตัวเหมือนกัน...แต่ยังไม่ถูกหวยซักกะที..ไม่รู้มีใครสอยไปก่อนแล้วมั่ง ที่สำคัญ..เมียไม่ยอมให้แต่งแบบมโหฬาร เจ้าหล่อนว่า..แค่เปลี่ยนเป็นไฟเพชรก็สวยไม่เหมือนใครในเพชรบูรณ์แล้ว...อิอิอิ

6. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    entertainment complex
    อิอิ

7. zankazee

zankazee New Member Member

6
    0
    0
    Monster Fixed อยู่ที่ไหนครับ ขอเบอร์ติดต่อด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้