หลังจากที่มิตติ้งเมื่อวานได้เจอเพื่อนๆพี่ๆคนเก่าๆกับรถ EK...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย โก้ ซิสเต้ม, 15 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    หลังจากที่มิตติ้งเมื่อวานได้เจอเพื่อนๆพี่ๆคนเก่าๆกับรถ EK คันเก่าที่สวยกว่าเดิมหลายปีที่อยู่ EK Group' มาก็พบเจอมิตรภาพดีๆมาตลอดล่าสุดมาเจอเจ้า Facebook อีก 1 ช่องทางที่ทำให้เราพบป่ะพูดคุยกันง่ายขึ้นผมหลังว่าพวกเราจะยังคงรักและขับเจ้า EK ไปพร้อมกับมิตรภาพที่เรายังคงอยู่กันต่อไปนะครับ 7 ปีกว่าแล้วมั้งที่ผมยังคงหลงไหลรถรุ่นนี้ไม่เคยจางขอบคุณทุกคนที่มาทักทายกันนะครับ...

1. รถพี่แจงนี่พารถหลายๆคันหมองไปเลยนะครับผมขอประนามสวยไม่เผื่อใครเลย 55555

2. พี่วออีกคันครับไม่เจอกันนานรถสวยมากกกก

3. ส่วนไอ้เคมิตติ้งคราวหน้าคงมีคนแกะแลคเกอร์เมริงจนหมดฝาอ่ะรอไปก่อนนะยังไม่ต้องทำอะไรกับฝากระโปรงล่ะ 555555

4. ไป เมื่อวานยังไม่ได้ได้เล่นกะใครเลย ติดธุระ รีบกลับก่อน - -"

5. พี่แจงถามหาอยู่ครับว่าท่านใหม่คันส้มหายไปไหน 5555

6. เสียใจอ่ะ มีเวลาน้อยไปนิด

7. 55555 มาบ่อยๆนะคับ

8. ผมไม่ได้ไปมิตติ้งครับได้แต่ดูรูปรถที่พี่ๆลงรูปไว้สวยทุกคันครับ

9. เจ็บจี๊ดกะพรมชิ้น ถ้าไม่เห็นคงไม่คิดอะไร ดันเป็นคนกันเองซะนี่ ฮ่าๆๆ ปล. รถโก้สวย เก็บเรียบร้อยมากครับ.

เดี๋ยวเก็บอีกครับหยุดไม่อยู่ 55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้