ผ่านไปสำหรับมีทติ้งหน้าฝนนะครับ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Anurak Gaewareeluck, 15 กันยายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ผ่านไปสำหรับมีทติ้งหน้าฝนนะครับ แม้สภาพอากาศดูจะไม่ค่อยเป็นใจแต่ก็ยังพอมีแสงรำไรโผล่มาเพราะตอนเย็นอากาศโปร่งโล่งสบาย สถานที่ไม่ค่อยเอื้อเท่าไหร่เนื่องจากรถเยอะ และเพื่อนๆสมาชิกก็มากันพอสมควรทำให้ที่จอดดูแน่นขึ้นมา ก็ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านทั้งหน้าเก่าหน้าใหม่ที่ร่วมสร้างบรรยากาศให้เป็นกันเอง ดีใจที่เพื่อนหลายท่านมาแม้จะเปลี่ยนรถไปแต่ใจยังเป็น EK Group เช่นเดิม พบกับบรรยากาศเป็นกันเอง รอยยิ้ม เสียงหัวเราะ ความสนุกสนาน อารมย์แห่งความสุขนี้ได้ในมีทติ้งครั้งต่อไป ขาดตกบกพร่องใด เทคแคร์ไม่ทั่วถึง ขออภัยไว้ ณ. ที่นี้ด้วย ยินดีรับคำติชมเสมอ ..... ขอบคุณครับ "มิตรภาพจะดำเนินต่อไปไม่ว่าเวลาจะผ่านไปเท่าไหร่ก็ตาม"

1. อบอุ่นเช่นเคยแล้วพบกันใหม่ครับ

2. Vtec Mania

Vtec Mania Guest

0
    0
    0
    ดีใจ ได้เจอเพื่อนๆ EK Group อีกครั้งครับ

3. มีฟามสุขตื่นเต้นทุกครั้งที่ได้เจอกัน คับ

4. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่แจงด้วยคับ ที่ปักตะไคร้ให้พวกเรา ฝนไม่ตกจนดึกเลยคับ

5. ยังๆ ยังเล่นพี่แจงไม่เลิก 555

6. Max Maxcy

Max Maxcy Guest

0
    0
    0
    ได้มาครั้ง แรก สนุกมากครับ ถ้าโอกาสหน้าไม่ติดอะไร จะไปอีกครับ ถึงแม้ สภาพอากาศจะไม่อำนวยก็ตาม ขอบคุณครับ

7. Ariya Jang

Ariya Jang Guest

0
    0
    0
    มันน่าให้ด่ามั๊ยกุ้ง 55

8. Kung King

Kung King Guest

0
    0
    0
    สิ่งศักด์สิทธิ์มีจริง ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อละงานนี้

9. Munarok Narak

Munarok Narak Guest

0
    0
    0
    สนุกมากๆครับ ไปมีทติ้งกะเอส ไปร้านรสนิยมกะพี่เอก กลับบ้านกะพี่กุ้ง น้ำใจในek group มีให้เสมอขอบคุณมากนะครับ

10. ขิงยิ่งแก่ยิ่งเผ็ด เอาขิงมาปักตะไคร้ พายุไม่เข้าก็ใช้ได้ล่ะ 555

11. Ariya Jang

Ariya Jang Guest

0
    0
    0
  12. Tao Za

Tao Za Guest

0
    0
    0
    แก้ตัวเดือนหน้าเลยไหมน้า ถี่ๆหน่อยจะได้ไม่ลืมกัน

13. QS Estimate Jai

QS Estimate Jai Guest

0
    0
    0
    เฮฮา เหมือนเดิม... i Love EK Group ....

สุดยอดๆๆๆ โหด มัน ฮา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้