นอกรอบส่งท้ายปีเก่ากันไหมพี่น้อง

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 12 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    จากคำเรียกร้องของหนุ่มใต้รถแดงกระทู้นี้
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=571028

เลยอยากจะจัดนอกรอบซดเบียร์เชียรสาวเล่าเรื่องขำ
    กันตามสถานบันเทิงเริงใจไม่ไก่กากันซักหน่อย

จำอยากจะของความเห็นเป็นอาธรจากพี่น้องชาวคลับแอนด์เดอะแก๊งค์
    กันซักนิดว่าเราจะไปแด๊กเบียร์แหกปากกันที่ไหนดีก๊าบ

ส่วนตัวป๋มอยากแสดงความจำนงค์ว่าอยากได้สถานที่เอะอะมะเทิ่งกันได้แบบ
    เต็มเหนี่ยวเสียวกันสุดๆได้ไม่มียังแต่ไม่เอาแบบเสียงดังตังค์เสียเยอะอ๊ะครับ

น่าจะเป็นแบบคนน้อยๆถึงกลางๆมีกับแกล้มอร่อยๆพอใช้และสาวๆ(มีก็ได้ไม่มีก็ได้)
    เพราะงานนี้มีแต่เพื่อนคร๊าบบบบบบบ

รบกวนเสนอสถานที่กันมาหน่อยนะครับเพราะใกล้แล้วจะได้จัดแจงแถลงการกันได้ทันเวลา

แล้วไปเมากานกร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ:D

2. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    พี่ตั้มครับ ผมโนแอลกอฮอลครับ

ทำไงดีครับ

PeNgMaN ถูกใจสิ่งนี้
  3. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ไม่เป็นไรคร้าบพรี่โอ๋ ผมคนนึงก็ไม่กินแอลกอฮอล ขอแต่ดูเป็นพอครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 ธันวาคม 2008
  4. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    ผมก็ โนแอลกอฮอ อะคับ คือ แบบว่า เมาไม่ขับ อิอิ

Ps.ส่วนสถานที่ ขอ เสนอ ลานเบีย เซ้นทั่น พระราม2 ลานเบีย เซ้นทั่น บางนา ลานเบีย เซ็นทั่นเวิล ลานเบีย สวนลุมไนท์ บาซ่า คับ ใคร สนใจ ที่ไหน เสนอ กันได้ เลย นะคับ อิอิ ว่า แต่ ตกลง วันไหน กี่โมงอะคับ ???

5. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เรื่องวันนี่น่าจะ20ไม่พลาดครับเรื่องเวลาก็ราวๆ5-6โมงเป็นต้นไป

ติดที่เรื่องสถานที่นี่แหละครับ

ปล.โนฮออล์ก็นั่งได้นี่กั๊บ อิอิ

6. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    ลานเบีย เซ็นทั่นเวิล ก็ดีนะ มันได้บรรยากาศอะ พี่ๆน้องๆ

7. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    เรียนท่านประธานตั๊มและพี่ๆน้องๆ

ผมขอเสนอเป็นวันเสาร์ที่27/12/2551 เนื่องจากเป็นวันคล้ายวันเกิดของพรี่โอ๋คนหล่อครับ จะได้ฉลองทั้งวันคล้ายวันเกิดและวันเกือบๆส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ไปเลยครับ
    แล้วก็จะขอเสนอให้มีการแลกของชวัญจับรางวัลด้วยอ่ะครับขอรางวัลก็ไม่เกิน200บาทครับ

พี่ๆน้องๆมีความเห็นว่าอย่างไรบ้างครับผม
    :D

8. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    ส่วนสถานที่เด๊ยวเชิญโหวตอีกกระทู้ดีไหมครับผม:D

9. ao_323

1,346
    16
    0

:sad::sad::sad::sad::sad::sad:

10. taz13

taz13 New Member Member

56
    2
    0
    ...[​IMG]

11. RollriderS

2,318
    9
    0
    แหร่มเรยคร๊าบบบบบบบบบพี่เพ้งงงงงงงงงง

เมาๆๆๆแป๊ด

12. elmo

2,175
    3
    0
    โหะๆ มีเจ้า มือ และ วันที่ 27 นี่เอง อิอิ

13. ao_323

1,346
    16
    0
    เอ้ย แชร์เฟ้ย

14. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    เพื่อน้องๆครับพรี่โอ๋:rolleyes:

15. RollriderS

2,318
    9
    0
    จริงๆด้วย
    แหละเน๊อะพี่เพ้งงงงง:D

16. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

17. elmo

2,175
    3
    0
    จิงด้วย เห็น ด้วย กับ พี่ เพ้ง และ พี่ตั้ม พรี่โอ๋ๆๆๆๆๆๆ เลี้ยง น้องๆ งาย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้